Gái rạch tay ăn vạ vì mình đòi chia tay

MysticYami

Reaction score
3
atzombie said:
mạnh dạn vote cứ tiếp tục. coi nó là xếch toy. vài tháng là nó chán

Sent from my iPhone 4 using vozForums
Không biết đứa nào là sếch toi của đứa nào :shame:

sf234

Reaction score
1
Dr.Xylitol said:
Dịch hộ t với
peter: này em êu, nếu muốn tự sát thì anh rọc cổ tay kiểu nào đây?
mẹ zợ: nếu muốn hù con zợ mày thì rạch ngắn thôi, còn muốn chết thì rạch dài ra :ah:

nguyen23994

Reaction score
0
Hở ra là vào nhà nghỉ nhỉ, nhỏ bạn mình với bồ nó hồi còn học phổ thông cũng vậy, bất hoà gì đấy rồi vào nn giải quyết, vào thì có giải quyết đéo đâu, giờ 2 đứa mới cưới năm ngoái, có thằng nhóc mấy tuổi rồi, hạnh phúc vl :))

sf234

Reaction score
1
nguyen23994 said:
Hở ra là vào nhà nghỉ nhỉ, nhỏ bạn mình với bồ nó hồi còn học phổ thông cũng vậy, bất hoà gì đấy rồi vào nn giải quyết, vào thì có giải quyết đéo đâu, giờ 2 đứa mới cưới năm ngoái, có thằng nhóc mấy tuổi rồi, hạnh phúc vl :))
vậy cũng được hở:sosad:

thanho

Reaction score
0
Không yêu nhau nữa thì chia tay, đấy là hành vi của người công chính, tôi thấy chủ thớt đéo có gì sai cả (trừ khi chủ thớt nện phát cuối xong nói chia tay :gach:). Còn hơn là trước sau gì chủ thớt cũng gặp em ngon hơn, bắt cá hai tay xong đá em này.

Việc rạch tay ăn vạ tôi cho là ăn mày tình thương, nạn nhân hóa nhằm đổ trách nhiệm cho người khác. Mẫu người này không nên dính vào chứ đừng nói là yêu. Bản thân nó nó còn không yêu, thì đòi yêu ai.

Vote bỏ, cắt tay kệ mẹ nó. Thằng ngyc của ngyt cũng dọa chết nếu chia tay, thế mà giờ nó vẫn sống sờ sờ, lại còn chuẩn bị lấy vợ đấy.

Hài vãi đái cắt tay ăn vạ. Thời buổi nào rồi còn chơi trò Chí Phèo thế. Tự làm tự chịu.

Chủ thớt cứng lên. Cơ mà phòng thân cẩn thận không nó kéo ông chết chùm đấy.

[L]il' [C]ruZ

Reaction score
0
hồi đó mình cũng gặp một con điên điên giống ntn, rạch tay, đòi tự tử may là chưa chịch và kiếm được chiêu để dứt ra

letuanbaoIT

Reaction score
0
Biết một con nhỏ ở gần xóm, cũng lụy tình như gấu của thớt. Bị bạn trai chia tay, giờ điên điên khùng khùng như người bị tâm thân. Bởi yêu những người lụy tình đau khổ lắm, họ yêu 1 cách mù quáng :sosad:

iuthammevo4

Reaction score
0
Thớt vác dái chạy đi, đm loại này nó kinh vl, ngu ngu nó tự tử chết thật nó ám mình cả đời thì vãi lắm.:sweat:. Mà yêu mấy con lụy tình nhanh chán là phải, yêu mấy con yêu đời, mạnh mẽ, tự tin nó mới kích thích :sexy: