天命奇御 Fate Seeker - Thiên Mệnh Kỳ Ngự offline đã Việt Hóa

huynghia92

Reaction score
0
bluejokerrrr said:
Cái roll bói toán lúc đầu có quan trọng ko bác? Nên chọn điểm nào ạ?
Không quan trọng lắm đâu. Về cuối kiểu gì cũng gần max. Chịu khó để dành điểm bát quát bao giờ có nhiệm vụ nào cần quẻ nào thì cộng vào.

/Mình vừa phá đảo xong dựa theo walkthrough trên Game tiếng Việt. 6some ending
. Có điều vì đi theo walkthrough nên ko rõ game này có nhánh nào khác ko? Ví dụ đoạn giết vua Tống hay kết hảo hữu với thằng béo ở Ma Ni chẳng hạn :surrender:?
Tổng kết lại game là phần chiến đấu có phần hay hơn Wuxia, nửa đầu truyện hay hơn Wuxia nhưng về cuối mình thấy nó khiên cưỡng kiểu gì ấy. Một điểm nữa là dàn harem ko đông và ngon như bên kia.

LeonSKen12

Reaction score
0
game này giải trí tốt ko mấy thím, giờ hơi oải mấy thể loại try hard

bluejokerrrr

Reaction score
0
huynghia92 said:
Không quan trọng lắm đâu. Về cuối kiểu gì cũng gần max. Chịu khó để dành điểm bát quát bao giờ có nhiệm vụ nào cần quẻ nào thì cộng vào.

/Mình vừa phá đảo xong dựa theo walkthrough trên Game tiếng Việt. 6some ending
. Có điều vì đi theo walkthrough nên ko rõ game này có nhánh nào khác ko? Ví dụ đoạn giết vua Tống hay kết hảo hữu với thằng béo ở Ma Ni chẳng hạn :surrender:?
Tổng kết lại game là phần chiến đấu có phần hay hơn Wuxia, nửa đầu truyện hay hơn Wuxia nhưng về cuối mình thấy nó khiên cưỡng kiểu gì ấy. Một điểm nữa là dàn harem ko đông và ngon như bên kia.
mấy cái lúc mình đi nói chuyện linh tinh mà nó yêu cầu đủ điểm ở 1 nhánh bát quái nào đó mới hiểu được thì có nên nâng luôn ko thím?

Pharmacist

Reaction score
0
Ai gửi dùm mình cái link hay cái gì đấy click vào nó tải demo đc không, fake IP rồi mà nó vẫn lock region

huynghia92

Reaction score
0
bluejokerrrr said:
mấy cái lúc mình đi nói chuyện linh tinh mà nó yêu cầu đủ điểm ở 1 nhánh bát quái nào đó mới hiểu được thì có nên nâng luôn ko thím?
Nâng luôn để mở nhiệm vụ mới hoặc có đồ mới. Ngoài ra nên save thường xuyên để có gì quay lại công điểm bát quái rồi vào làm lại. Vì có một số nhiệm vụ nó yêu cầu bát quái thích hợp ngay lập tức. Nếu chuẩn mới mở tiếp đc.
/Nếu cảm thấy bát quái phức tạp thì mình khuyên là cứ cộng đều các điểm(vì lên giai-mức cao tốn nhiều điểm hơn), nhưng chú ý cái nào cần trước thì cộng trước. Ví dụ cái Khảm mình ít cộng nhất vì nó chỉ có tác dụng tăng lượng HP mà mấy cái đó học tâm pháp là tăng.
Nhắc đến tâm pháp. Về sau có thể có 16 bộ tâm pháp lận nên cần tiết kiệm điểm học tâm pháp, một số tâm pháp ko nên học như Thúy tiên, khá phí điểm.

Sent from Samsung SM-N910S using vozFApp

daidaiduong

Reaction score
0
Cái quest tứ đại danh tửu để lấy cái trang sức có cần chế perfect ko các thím

tronghuy99

Reaction score
0
có thánh nào chia sẽ kinh nghiệm nấu rượu giúp em ko... e mún đập bàn phím lắm lun rùi

leequan2009

Reaction score
3
tronghuy99 said:
có thánh nào chia sẽ kinh nghiệm nấu rượu giúp em ko... e mún đập bàn phím lắm lun rùi
Dùng cheat engine chỉnh speed 0.5 Ez:byebye:

tronghuy99

Reaction score
0
leequan2009 said:
Dùng cheat engine chỉnh speed 0.5 Ez:byebye:
Bác sẵn giúp em giúp cho chốt... nói rõ tí tí dùm em được không bác :stick::stick: