[F17er Award] Bình chọn cho Member nổi bật nhất năm 2015!

Jemma Simmons

Reaction score
0
No Condom - No Sex said:
Cảm ơn đã dành tình cảm cho mình, thực sự thì thời gian qua mình cũng muốn đóng góp cho voz nhiều nhưng thời gian càng ngày càng hạn chế nên nhiều khi chưa đáp ứng đc tất cả. Hy vọng tới đây đc các thím ủng hộ hơn để mình có thêm nhiều động lực và cảm hứng làm việc ạ.
yên tâm. thím đ ờ é o có phần đâu :lmao:

qqwwee123.v2

Reaction score
0
Vote cho Capcha nhé :chaymau: :chaymau: , mà sao hổng có tk Ôn Thần nhỉ :amazed:
:amazed: đọc bài của nó đăng cười k nhặt được mồm.

Anti Girl

Reaction score
0
[Kết quả cuộc bình chọn] Tính đến ngày 05/02/2016 - Tổng số phiếu bầu hợp lệ là 307. Trong đấy Captcha dẫn đầu danh sách với 88 phiếu bầu, cách xa người đứng thứ 2 là natuan. Tưởng chừng như captcha đã cầm chắc chiến thắng thì đến ngày 06/02/2016, đã có một vụ việc chấn động cả Vozbitch - số phiếu bầu giành cho natuan tăng vọt đột biến chỉ trong vòng 2 ngày từ 52 phiếu bầu lên đến 79 phiếu. Tuy nhiên từng đấy vẫn chưa đủ cho 1 cuộc lội ngược dòng ngoạn mục, và dĩ nhiên người có số bình chọn cao nhất vẫn là CAPTCHA của chúng ta. Mọi người cùng vỗ tay cho người nhận được danh hiệu cao quý này là "Thánh Captcha".....[/b]

(Vì Captcha đang yên nghỉ ngoài đảo K.I.A nên giải thưởng là thẻ cào 100k sẽ giành cho natuan để khích lệ tinh thần của anh ấy. Natuan vui lòng hộp mình loại thẻ cào để mình trao giải)

Cuối cùng em xin chúc các thím 1 năm mới An Khang - Thịnh Vượng. Happy New Year!