[F17er Award] Bình chọn cho Member nổi bật nhất năm 2015!

Blueskyvp

Reaction score
0
Anti Girl;86335086 said:
Mem ấn tượng trong năm qua thì nhiều lắm thím ợ, nhưng tiếc là kiến thức của em còn non kém, tổng hợp còn thiếu sót rất nhiều :sosad: rất mong các thím bỏ qua và hứa năm sau sẽ làm một cách đầy đủ hơn :pudency::surrender:
Bác làm quả tổng hợp thế này cũng rất xứng đáng để anh em Vozer chúng ta tuyên dương. Năm sau bác trước khi tổng hợp bác lập topic sơ khảo đi, anh em đóng góp ý kiến rồi bác làm quả chung kết như kiểu thi hoa hậu ấy bác. Bác độc quyền luôn như kiểu hoa hậu hoàn vũ đi.:beauty:

Anti Girl

Reaction score
0
Bác làm quả tổng hợp thế này cũng rất xứng đáng để anh em Vozer chúng ta tuyên dương. Năm sau bác trước khi tổng hợp bác lập topic sơ khảo đi, anh em đóng góp ý kiến rồi bác làm quả chung kết như kiểu thi hoa hậu ấy bác. Bác độc quyền luôn như kiểu hoa hậu hoàn vũ đi.:beauty:
Vâng thím :beauty: năm sau sẽ bài bản và đầy đủ hơn nhiều thím ợ. Năm nay lần đầu còn nhiều thiếu sót quá :sosad:

Sent from my :beauty: using vozForums

Airblade trang

Reaction score
0
xin binh vhon giam doc phong ve ten Duc nick la trumcovang, mot nguoi co nhan cach that hiem co :sure:

Wehrmacht.Leader

Reaction score
0
thanh_chu said:
A hi hi :sexy: Sao biết :sexy:
vào thớt tìm não là biết :shame: chống ềềềềềềềềềềềềềềềềềềề :rofl:

Anti Girl said:
Mem ấn tượng trong năm qua thì nhiều lắm thím ợ, nhưng tiếc là kiến thức của em còn non kém, tổng hợp còn thiếu sót rất nhiều :sosad: rất mong các thím bỏ qua và hứa năm sau sẽ làm một cách đầy đủ hơn :pudency::surrender:

Sent from my :beauty: using vozForums
mình chủ yếu hóng bên f33 nên ko biết được bao nhiêu đâu :shame:

Wehrmacht.Leader

Reaction score
0
Constantine1812 said:
thím nvh92 có thread nói về quần ào thời xưa đúng ko bác! nếu mà đúng thì em 1 phiếu lẻ nữa cho bác nvh92
và 1 phiếu cho bác tình dục an toàn
cái thớt đó là quốc sử quán voz đó :sexy:
link đây https://vozforum.org/showthread.php?t=4069880
thỉnh thoảng mấy bài báo về sử văn hóa cũng có mặt ổng nữa
trong đây còn mấy ông i love you edf với hoalacmanthien nữa :sexy:

kuti.uit

Reaction score
0
vote cho No Condom – No sex.:sexy::sexy:
p.s: thằng thớt có avatar tởm vl :canny::canny: