Reaction score
0
Normum said:
tuổi trẻ nông nổi
tôi đây trước còn bị sai sửa máy in, nước, điện... thậm chí nấu chè (cty có nồi cơm) do thằng loz sếp muốn ăn chè mà vẫn cắn răng làm.
Chắc thím là mỹ nữ dam dang, bếp núc nội trợ ngon lành phải ko :adore::beauty: hôm nào nấu chè cho ae vozer húp với :sogood::sogood:

hoa5988

Reaction score
0
Ráng xin vào chân IT ở mấy cty IT đàng hoàng đi bác

Rồi phát triển theo hướng Devops, đố bố con thằng nào dám xem thường.

Natri

Reaction score
0
Thím IT Hepldesk à, em cũng từng làm hepldesk tại 1 cty gia đình, cũng khá to, chạy đủ việc từ dán tờ rơi tuyển dụng cho đến đi mua đồ ăn vặt cho mấy bà trong phòng, và giờ em đang đi tìm việc thím ạ

BLt.2611

Reaction score
0
newbeginingvt said:
Cty gia đình vậy cũng bình thường, cty em ngày trước có hôm mất điện ông sếp người nhật lùa hết từ vp đến sx mấy trăm người ra ngoài nhổ cỏ vs dọn vệ sinh :gach:
Nghe giống công ty hiện tại hồi mình chưa vào làm thế? :rofl: 996273

Reaction score
0
Sếp phó và tổng vừa kêu 1 đám vào phòng hôm qua, phố biến thanh lý hđ cuối tháng này, cho nghỉ 5-6 đứa, có mình. Nhưng may mà mình đã gửi đơn xin nghỉ trước khi bị gọi.

Gửi từ Wakanda bằng vozFApp

register_lannua

Reaction score
0
heozung said:
Việc ko có trong hợp đồng là em ko làm đâu:pudency: Em có suy nghĩ hôm nay mình làm cái này là hôm sau sẽ làm cái khác và sẽ bị làm culi sai vặt, làm xấu đi danh IT. Nên thà em nghỉ chứ ko làm mất mặt ae IT:gach:
thế hợp đồng không có cái câu: các công việc khác do lãnh đạo/cấp trên giao à :stick:

katharon

Reaction score
0
Ủng hộ chủ thớt nghỉ việc, chính những thành phần chấp nhận bưng bô, rửa bát, nấu chè... mà anh em IT bị coi thường

Reaction score
0
Tôi làm bảo vệ kiêm luôn hand job cho sếp đến lính trong cty đây
nhưng vì miếng cơm manh áo + đam mê nên cố thôi

ceoVHH

Reaction score
0
regnickcungla1caitoisao said:
Sếp phó và tổng vừa kêu 1 đám vào phòng hôm qua, phố biến thanh lý hđ cuối tháng này, cho nghỉ 5-6 đứa, có mình. Nhưng may mà mình đã gửi đơn xin nghỉ trước khi bị gọi. :shame:

Gửi từ Wakanda bằng vozFApp