nguyenxuanha303

Reaction score
0
Phòng tắm nhà em thì gián rất đông,nhiều khi gần trăm con,tối qua em làm khuya về muộn vào tắm cái cho mát mà gặp cái cảnh cả chục con bu vào 1 chỗ :waaaht:,em thử dùng bột giặt pha vào trong cái xô,tạt 1 phát vào đống đấy thì thấy tầm 60% con chết tại chỗ :waaaht:,1 số con chạy dc vài giây thì chết,còn lại phải dùng dép đập,bác nào học hóa rành cho em hỏi trong bột giặt có gì mà gián lại chết thế :waaaht:

iEscape

Reaction score
0
nguyenxuanha303 said:
Phòng tắm nhà em thì gián rất đông,nhiều khi gần trăm con,tối qua em làm khuya về muộn vào tắm cái cho mát mà gặp cái cảnh cả chục con bu vào 1 chỗ :waaaht:,em thử dùng bột giặt pha vào trong cái xô,tạt 1 phát vào đống đấy thì thấy tầm 60% con chết tại chỗ :waaaht:,1 số con chạy dc vài giây thì chết,còn lại phải dùng dép đập,bác nào học hóa rành cho em hỏi trong bột giặt có gì mà gián lại chết thế :waaaht:
Cái đệt tưởng tượng ra nổi hết da gà

Quả đấy có bình xịt xịt 1 phát thì nó chạy toán loạn

duoiuoi1

Reaction score
1
Trong bột giặt có Medazol làm gián ko lấy được thức ăn và chết đi
-_-

thanhlh9x

Reaction score
0
em sợ thím vừa dội thì nó bay lên người thím, ngứa ngáy vl :eek:h:

Gửi bằng vozFApp

Zcoins

Reaction score
2
Gián giờ miễn nhiễm với mấy loại thuốc quen rồi,địt cụ xịt nó cứ nhơn ra trong khi mình sây sẩm mặt mày.trước nhà nhiều gián quá đập đéo xuể.được ông anh mách cho mua gói thuốc của nhật có hơn 100k về vứt mỗi chỗ 1 viên từ đó gián cút sạch

o0o_Hikaru_o0o

Reaction score
0
Bột giặt nó diệt khuẩn mà, mạnh hơn thuốc dộc nữa.
Bác ko biết thui, bác đi ở trọ mà ghét thằng chủ trọ. ngày bác dọn đi mua bịch bọt giặt dổ vào bồn cầu, đảm bảo mấy ngày sau chủ trọ phải hút bể phôt liền.

Còn 1 mẹo nữa các bác ở quê chắc biết nhiều. Cái ổ kiến ở ngoài sân nhà, bác nào dùng bình xịt thì chả hết đâu, xịt chỉ dc trên bề mặt thui. Còn bác nào muốn diệt co tận gốc thì phải pha loãng bột giặt cứ thế dổ vào tổ kiến. đảm bảo chết sạch diệt kiến quốc lun :gach::gach::gach::gach::gach:

caubechantrau

Reaction score
1
Đang dùng diệt côn trùng sifa duyệt hiệu quả phết, hành tây banking soda, bột giặt gì mình thấy fail hết
Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp

VitConHocBoi

Reaction score
0
Zcoins said:
Gián giờ miễn nhiễm với mấy loại thuốc quen rồi,địt cụ xịt nó cứ nhơn ra trong khi mình sây sẩm mặt mày.trước nhà nhiều gián quá đập đéo xuể.được ông anh mách cho mua gói thuốc của nhật có hơn 100k về vứt mỗi chỗ 1 viên từ đó gián cút sạch
thuốc gì vậy bạn cho mình tên được không, có đuổi được kiên ko :adore: