Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

leohartx

Reaction score
0
tbcn2114 said:
Thì quartz cũng có hỏng hóc gì đâu mà cần service bác, mà mấy con auto service không chuẩn còn hỏng luôn ý. Mình thích quartz 1 phần nữa là vì nó mỏng đỡ bị va đập, tính mình cũng hay phá đồ :stick:
quartz kim ko mượt, thiết kế đa phần ko bằng auto, nghe ko thấy cái tiếng trong đồng hồ, đeo lên ko có cảm giác mang trang sức hay một tổ hợp cơ khí phức tạp ... ko có ý dìm quartz vì mình cũng dùng casio :gach: nhưng cơ nó có những đặc tính hay

tính mình cũng ko giữ đồ, nên cơ cũng mua khoảng tầm $1k5 đổ lại thôi, đeo va quệt cho tự tin, mua đắt hơn sợ lại vào cảnh nó đeo mình chứ ko phải mình đeo nó :D

nói chung là tùy lực tài chính, ai làm tháng kiếm tầm tỷ đổ lên thì rolex, pp, vc, AP vô tư :gach:

Night's King

Reaction score
0
leohartx said:
quartz kim ko mượt, thiết kế đa phần ko bằng auto, nghe ko thấy cái tiếng trong đồng hồ, đeo lên ko có cảm giác mang trang sức hay một tổ hợp cơ khí phức tạp ... ko có ý dìm quartz vì mình cũng dùng casio :gach: nhưng cơ nó có những đặc tính hay

tính mình cũng ko giữ đồ, nên cơ cũng mua khoảng tầm $1k5 đổ lại thôi, đeo va quệt cho tự tin, mua đắt hơn sợ lại vào cảnh nó đeo mình chứ ko phải mình đeo nó :D

nói chung là tùy lực tài chính, ai làm tháng kiếm tầm tỷ đổ lên thì rolex, pp, vc, AP vô tư :gach:
Người ta chả ai chú ý cái kim bác trôi 1 Hz hay 4 Hz đâu bác :gach:

tuan8880

Reaction score
0
tbcn2114 said:
Queue tầm 1 tháng rưỡi 2 tháng đặt cọc thì lấy đâu ra chuyện khui cho người khác xem trước:sogood:. Chưa kể nó cho mình check hộp trước khi mở với cái tag móc vào khoá còn nguyên (cái màu vàng bên trên ảnh).

Con này mặt sau nó dễ xước thật nhưng xước sẵn trong box thì không chấp nhận được nhé. Hôm đấy mình đòi bên AD giải thích thì nó bảo vì là hand finish nên thỉnh thoảng có lỗi :sogood:. Gọi cho bên hãng thì nó xong offer là gửi lại PP để check vs đánh bóng lại cái nắp mặt sau mà mình không chịu, đang ép nó phải cho mình cái mới với viết thư xin lỗi.

Mình mua bên UK nhé. Bạn bảo mình là a marketing nào mình chịu :surrender:
Đổi con mới là được rồi bác ơi :shame:
via vozForums for iPhone

tuan8880

Reaction score
0
tbcn2114 said:
Queue tầm 1 tháng rưỡi 2 tháng đặt cọc thì lấy đâu ra chuyện khui cho người khác xem trước:sogood:. Chưa kể nó cho mình check hộp trước khi mở với cái tag móc vào khoá còn nguyên (cái màu vàng bên trên ảnh).

Con này mặt sau nó dễ xước thật nhưng xước sẵn trong box thì không chấp nhận được nhé. Hôm đấy mình đòi bên AD giải thích thì nó bảo vì là hand finish nên thỉnh thoảng có lỗi :sogood:. Gọi cho bên hãng thì nó xong offer là gửi lại PP để check vs đánh bóng lại cái nắp mặt sau mà mình không chịu, đang ép nó phải cho mình cái mới với viết thư xin lỗi.

Mình mua bên UK nhé. Bạn bảo mình là a marketing nào mình chịu :surrender:
Đổi con mới là được rồi bác ơi :shame:
via vozForums for iPhone

Anhlinh900

Reaction score
0
himylove said:
các bác cho em hỏi tí :D
bên amzjp đang sale con này, cổ tay em 17 thì lấy con này được hơm ạ?

nếu k ổn thì trong tầm 10k yên thì có con nào dc hơn k ạ? link sale
17 con ý đeo đc , thấy đeo gen 1 hợp hơn đấy a:gach:

Shikamaru Huhuhu

Reaction score
0
Đang tính mua cho mẹ mình chiếc đồng hồ để đi dạy xem giờ.
Nhờ các bác tư vấn giùm 1 chiếc giá dưới 3 củ, ưu tiên quart nha mấy thím :adore:

newtalented

Reaction score
0
Hiện tại có kèo nào Samurai ~6 củ không các bác, thấy bên nhóm Seiko Mod mấy hôm vừa rồi có bác đăng mời anh em cọc tiền có kèo săn sale xách tay về.