Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

quad

Reaction score
0
mn2t said:
Bút chì thì k phê lắm bác nhỉ. Đc như bút xóa thì tạm đc :hehe:
Bác nghĩ sao về bút lông :)
P/s:
mình đặt mua 6 cọng dây da handmade size 20-18, bên bán nó cho 18 cái spring bar, 2 cây chọc, 2 chuyện nhức nhối xảy ra:
1/ lug đh size 18-18, tính lấy dao gọt dây mới mua cho khớp cơ mà sợ hư dây, thấy da cũng đàn hồi nên ngồi bóp dây nửa tiếng đồng hồ cho nó từ 20-> xuống 18, cũng may là không biến dạng, do mình không để ý cái lug width.
2/ 18 spring bar size 20, không gắn được, thôi xong, chạy ra tiệm mua spring bar loại nhỏ, sau vụ này mới biết spring bar có nhiều size.

_Con nha nguoi ta_

Reaction score
0
Tiện thể, có con này em lấy về cho anh bạn mà tay ông hơi nhỏ đeo không hợp,bác nào lấy em để lại giá rẻ cho.

Giá họ bán trên tiki

Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp

phat8818

Reaction score
0
Có b nào biết shop tiktakus k tín k.
M săn đc con orient sun and moon gen 4 mặt màu trắng dây da đen hết 4tr5 đã gồm mã 12/12z
K biết hàng thật k.
Ps: nên chọn sun and moon gen 4 hay 5 Ạ

via vozForums for iPhone

Kragon Lord

Reaction score
0
quad said:
Bác nghĩ sao về bút lông :)
P/s:
mình đặt mua 6 cọng dây da handmade size 20-18, bên bán nó cho 18 cái spring bar, 2 cây chọc, 2 chuyện nhức nhối xảy ra:
1/ lug đh size 18-18, tính lấy dao gọt dây mới mua cho khớp cơ mà sợ hư dây, thấy da cũng đàn hồi nên ngồi bóp dây nửa tiếng đồng hồ cho nó từ 20-> xuống 18, cũng may là không biến dạng, do mình không để ý cái lug width.
2/ 18 spring bar size 20, không gắn được, thôi xong, chạy ra tiệm mua spring bar loại nhỏ, sau vụ này mới biết spring bar có nhiều size.
Đúng rồi, nên tôi làm 1 hộp này về cho đỡ đau đầu :D

Dây ko nên bóp nhiều thế bro, t bóp 1mm mà đã cảm thấy dây xấu đi, đặc biệt là mấy loại da cứng (da mềm vô tư :D). Đặt lại size 18 mà chơi bro, mấy sợi kia cất đi cho 1 cái Nomos lug 20 nào đấy chẳng hạn :">

Voldedore

Reaction score
0
Kragon Lord said:
[IM G]https://vn-test-11.slatic.net/shop/f871bb827404a07b0c7eecbe76468af7.jpeg[/IMG]

Dây ko nên bóp nhiều thế bro, t bóp 1mm mà đã cảm thấy dây xấu đi, đặc biệt là mấy loại da cứng (da mềm vô tư :D). Đặt lại size 18 mà chơi bro, mấy sợi kia cất đi cho 1 cái Nomos lug 20 nào đấy chẳng hạn :">
Chà e mới biết là cái này có cả size lẻ.

Đó giờ chỉ thấy 16, 18, 20, 22mm :chaymau:

quad

Reaction score
0
Kragon Lord said:
-ờ, cũng may cái là mình mua đa số da mềm, dễ bóp, còn da cứng thì bóp đau cả tay, đã vậy mà còn nhăn nhúm cái đầu->xấu.
-Năm nay chơi nhiêu đây thôi, để dành "gạo" làm chuyện khác bác ạ :beauty:

Sent from Mars using Vozforums Universal

muvnp2

Reaction score
0
_Con nha nguoi ta_ said:
Ông anh mới đặt 1 lô dây nghe bảo sắp về, để mai mốt em hỏi xem có không.Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp
Thanks thím :byebye:

BOT

Administrator
Reaction score
4
_Con nha nguoi ta_ said:
Ông anh mới đặt 1 lô dây nghe bảo sắp về, để mai mốt em hỏi xem có không.Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp
Thanks thím :byebye:

MrNobodyknows

Reaction score
0
phat8818 said:
Có b nào biết shop tiktakus k tín k.
M săn đc con orient sun and moon gen 4 mặt màu trắng dây da đen hết 4tr5 đã gồm mã 12/12z
K biết hàng thật k.
Ps: nên chọn sun and moon gen 4 hay 5 Ạ
via vozForums for iPhone
Gen 4 đẹp hơn nhiều, gen 5 nhìn nó basic lắm, gen 4 nó hở tim nhìn nứng :sexy:. Cơ mà ko có mặt xanh nên đành múc gen 3 :go:
Gửi từ khô bò SG bằng vozFApp