dock+Pin Galaxy S2 có dùng được cho Galaxy S3 ko vậy các bạn

lynkan210706

Reaction score
0
chuyện là mình bị mất S2, nên tính đổi S3, nhưng vẫn còn cục pin dự phòng với dock sạc S2, nên ko biết có xài lại cho S3 được không. Bro nào đã xài cả 2 máy thì tư vấn cho mình cái, nếu ko được thì để mình bán cho người khác . Thankssss! :byebye:

chengming92

Reaction score
0
Ko được đâu bạn ah, dock S3 dùng cho S2 thì đc tại vì pin S3 to hơn, nhét ko vừa dock của S2, pin S2 thì nhét vào chèn thêm giấy vẫn được, bán đi, tậu máy mới cho khỏe bạn ah :stick:

P/S: Ah sao ko đợi S4, S3 có hơi cá sấu tí, S4 mà quay lại form của S2 thì mình mua liền :adore:

chengming92

Reaction score
0
Cái viền tróc trông hơi kinh nhỉ, nếu bạn ko quan trọng quá, check thấy máy ngon thì 8tr mình thấy cũng hợp lý đấy, hàng công ty mà, còn ko thì cố săn hàng thêm tí, sẽ tìm được nhiều con ngon hơn

lynkan210706

Reaction score
0
vậy S3 Hàn Quốc 8,2tr thì sao bạn, ngại quá... mình ko rành S3 nên hỏi hơi nhiều ! giá đó ok chứ bạn, cùng người bán trên lun đó, nhưng cái trên hết rồi, giờ còn 1 cái này thôi ah!

chengming92

Reaction score
0
Theo mình bạn ko nên mua bản HQ làm gì, bị hạn chế một số thứ, cứ bản quốc tế dock pin phụ là ngon lành rồi, giá thì mình cũng ko dám phán, tùy hàng, tùy thỏa thuận của 2 bên thấy hợp lý thì xúc thôi.

immortel

Reaction score
0
mình còn dư bộ pin dock sạc s2 500k mới 99% này, bạn lấy pm hộp thư mình nhé