ChayhosoFVG

Reaction score
0
feeloffnow said:

Đau lòng ghê cơ, nó đang bị địt tơi tả thở gấp, đau đớn khóc lóc van xin. Còn tôi thì ngồi đây buồn tình đau lòng :sosad::sosad::sosad::sogood:
Bình tĩnh bạn ơi, tôi có quen thằng bạn đúng cảnh khổ luôn: vợ cặp bồ, bản thân thì bị trĩ, dạ dày và cận thị. Sống dựa vào nhà vợ vì không có công ăn việc làm ổn định, mang tiếng chó chui gầm chạn. Hàng ngày ngoài những lúc trông hộ nhà nghỉ cho mẹ vợ còn chạy grab kiếm tiền toát mồ hôi để mua sữa cho con. Có hôm nghĩ buồn đời quá nên lái xe mất tập trung còn bị tai nạn. Nghĩ không còn gì để làm động lực sống nữa mà nó vẫn vui vẻ, lên Voz xàm l suốt ngày. Thế thì hoàn cảnh của bạn vẫn chưa đến nỗi đâu. Bình tĩnh bạn tôi ơi. :byebye:
Gửi từ SM-N960F bằng vozFApp

KrisJr23091

Reaction score
0
Nói chứ nếu ông thớt có đọc được những dòng này thì hy vong thớt nghĩ được theo hướng thế này: việc gì rồi cũng sẽ qua, việc lúc này rất kinh khủng, rất quan trọng thì cũng sẽ có lúc nhìn lại sao mà nó nhỏ bé. Huống gì là một người con gái, và nếu gái bỏ thớt chỉ vì lý do duy nhất là thằng kia giàu hơn thì loại đó không nên tiếc làm gì.

titatitoee

Reaction score
0
xin ban làm gì thím ơi, để đấy vài năm nữa vào đọc lại cho nó vui

Mr.Google

Reaction score
0
ChayhosoFVG said:
Bình tĩnh bạn ơi, tôi có quen thằng bạn đúng cảnh khổ luôn: vợ cặp bồ, bản thân thì bị trĩ, dạ dày và cận thị. Sống dựa vào nhà vợ vì không có công ăn việc làm ổn định, mang tiếng chó chui gầm chạn. Hàng ngày ngoài những lúc trông hộ nhà nghỉ cho mẹ vợ còn chạy grab kiếm tiền toát mồ hôi để mua sữa cho con. Có hôm nghĩ buồn đời quá nên lái xe mất tập trung còn bị tai nạn. Nghĩ không còn gì để làm động lực sống nữa mà nó vẫn vui vẻ, lên Voz xàm l suốt ngày. Thế thì hoàn cảnh của bạn vẫn chưa đến nỗi đâu. Bình tĩnh bạn tôi ơi. :byebye:

Gửi từ SM-N960F bằng vozFApp
đm lại "thằng bạn" :canny: