Đi xe số không tán được gái ngon :sosad:

boncailan1

Reaction score
0
1VozerCoVanHoa said:
Hàng ngày nhan nhản trên đường là những hình ảnh quen thuộc đập vào mắt.

1. Đám chạy SH, một con ngồi sau đi bốt đen cao gót dài từ đầu gối, mặc zíp lộ cặp đùi trắng muốt:beauty: đang quàng tay ôm lấy eo thằng lái xe, mặc áo măng tô đồ hiệu màu nâu hoặc đen và đeo túi xách, mũ bảo hiểm xịn để lộ mái tóc nâu xoăn, tuy bịt khẩu trang nhưng nhìn qua đã thấy hàng ngon :adore: toát lên sự đẳng cấp và đắt tiền

2. Đám thứ 2 chạy xe tay ga tầm trung Airlade Vison Liberty thấp cấp hơn đám thứ 1 ,không có gì đáng bàn

3. Còn đám thứ 3 chạy xe số, đa số đéo có gái ngồi sau hoặc chủ yếu toàn grab hoặc ăn mặc nhếch nhác :chaymau:
nếu có gái ngồi sau thì cũng ăn mặc tềnh toàng, áo khoác bông màu lòe loẹt chùm đầu đội mũ bảo hiểm lên trên bịt khẩu trang kín mít, đội mũ bảo hiểm vừa bẩn vừa xước, chả bao giờ thấy mặc zíp hoặc đi bot mà ngồi xe số :sosad:

Các anh trên này cứ nói xe máy thì mưa cũng ướt hết thôi nhưng đời nào tán được gái ngon mà anh đi xe số :sweat:

Thôi có lên trả góp mà mua con Air Blade :pudency:
đi xe đạp vẫn hốt được nhé :go:

sinoca.delete

Reaction score
0
green said:
Tán vợ là lúc 2017, mình béo, đen, đi wave alpha, dùng samsung ghẻ, vợ là ảnh avatar, đi vespa vàng, dùng 6s plus, nhà trung tân tp tương quan lực lượng lệch vl mà cứ mỗi tối vác con wave alpha đứng trước cổng nhà vợ đèo, :byebye:vợ vẫn mặc váy đen cute , mình nghĩ vật chất là 1 phần thôi:byebye:

via vozForums for iPhone
hehe, vợ bác xinh thế. Chắc là cao thủ tán gái trong truyền thuyết ah :gach:

bachden1

Reaction score
1
Mình thì xe nào cũng được, đi xa sh cũng tốt, wave cũng tốt nhưng con gái mà bạn trai mà có kinh tế vững cũng thích hơn chứ sao. Đợt trước mình yêu 1 anh đi wave, tuy tốt bụng thật đấy nhưng cứ gần cuối tháng là lại hay cáu gắt với mình nếu mình rủ đi chơi. Dù mình hiểu và bảo trước là đi ngồi vỉa hè hoặc dạo phố ngắm người thôi. Nhưng anh ý lại mắng mình. Haizz

Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp

1VozerCoVanHoa

Reaction score
1
bachden1 said:
Mình thì xe nào cũng được, đi xa sh cũng tốt, wave cũng tốt nhưng con gái mà bạn trai mà có kinh tế vững cũng thích hơn chứ sao. Đợt trước mình yêu 1 anh đi wave, tuy tốt bụng thật đấy nhưng cứ gần cuối tháng là lại hay cáu gắt với mình nếu mình rủ đi chơi. Dù mình hiểu và bảo trước là đi ngồi vỉa hè hoặc dạo phố ngắm người thôi. Nhưng anh ý lại mắng mình. Haizz

Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp
Mình ko bao giờ cáu gắt nếu bạn gái rủ đi chơi này bạn gì ơi :misdoubt:

via vozForums for iPhone

supersipdo

Reaction score
0
dungspamem said:
Đồng dâm đây rồi. Vợ tương lai của em mua con sh, cao quá đi lại khó khăn, thế là gạ em mua lead rồi đổi cho nó.
Giờ em đi sh còn nó đi lead :gach::gach::gach:

Gửi từ Vsmart Live bằng
sao đồng râm nhiều nhỉ? Vợ nói mua Vespa cho đi sau cưới :beauty: