[Demo Video]Chrome Extension for f17

greans

Reaction score
0
dungmax_ver2.0 said:
Theo mình thì cái đoạn review last post ấy thì chuyển thành review first unread đi thì tiện hơn
Cảm ơn bác đã góp ý :adore: , nhưng em sẽ thêm vô chứ ko thay thế last post :pudency:

greans

Reaction score
0
anothersnoob said:
Bác post lên github đi, có gì em phụ bác một tay cho :byebye:
Đã invite bác, bác có sửa thì thêm kiểu module hộ em :adore:

sangngo12

Reaction score
0
Có làm đc addon trải rộng hết bài của thớt ra ko thím,mình bỏ quảng cáo nhưng 2 bên lề đen thui phí quá:chaymau: Giống cái nè cho vnz nè:
vn-zoom.com/f77/chrome-extension-extension-cho-google-chrome-giup-hien-thi-rong-hon-giao-dien-moi-cua-vnz-1999436.html

greans

Reaction score
0
INSPiRAL said:
ko có firefox, vát bôn :ah:
culicuiga3 said:
đề nghị có cả cho ff và opera
Sẽ cố gắng đụng ít nhất tới chrome api, chủ yếu dùng content_script để sau này convert cho dễ :byebye:

greans

Reaction score
0
sangngo12 said:
Có làm đc addon trải rộng hết bài của thớt ra ko thím,mình bỏ quảng cáo nhưng 2 bên lề đen thui phí quá:chaymau: Giống cái nè cho vnz nè:
vn-zoom.com/f77/chrome-extension-extension-cho-google-chrome-giup-hien-thi-rong-hon-giao-dien-moi-cua-vnz-1999436.html
Theo ngu ý của em thì không nên bỏ quảng cáo của voz.
Vì admin kiếm tiền bắng cách đặ quảng cáo và ng` ta trả tiền cho hiệu quả của việc đặt quảng cáo. Nếu nhiều ng` xài cái việc bỏ quảng cáo này thì hiệu quả của quảng cáo bị giảm -> người đặt sẽ suy xét lại -> forum sẽ thất thu.

Giống như trường hợp các trình download mdf tự động.

Trừ khi admin hậu thuẫn thì ok chứ về mặt kĩ thuật thì không có gì khó cả :adore:

greans

Reaction score
0
UsernameIsAlready said:
Lúc cài có bị trojan ăn cắp thông tin ko =.=
Ext là opensource nên nếu muốn cũng không thể vì rất dễ lộ tẩy :adore:

anothersnoob

Reaction score
0
UsernameIsAlready said:
Lúc cài có bị trojan ăn cắp thông tin ko =.=
Đệt, thì bác mở cái ext ra coi viết gì trong đó là biết liền chứ gì, mà cũng chả ai rảnh mà cài keylog vào đó đâu :stick:

sangngo12

Reaction score
0
greans said:
Theo ngu ý của em thì không nên bỏ quảng cáo của voz.
Vì admin kiếm tiền bắng cách đặ quảng cáo và ng` ta trả tiền cho hiệu quả của việc đặt quảng cáo. Nếu nhiều ng` xài cái việc bỏ quảng cáo này thì hiệu quả của quảng cáo bị giảm -> người đặt sẽ suy xét lại -> forum sẽ thất thu.

Giống như trường hợp các trình download mdf tự động.

Trừ khi admin hậu thuẫn thì ok chứ về mặt kĩ thuật thì không có gì khó cả :adore:
Thế inbox giùm mình đi:beauty:
Mà đâu đến nỗi nguy hiểm to tát vậy đâu:surrender: Các 4rum nhận quảng cáo nhưng vẫn có đầy bài hướng dẫn cách bỏ quảng cáo mà,ai thích thì sài:surrender: