Đây mới là dòng ultraboost đẹp nhất

sammy1705

Reaction score
0
elead123321 said:
Em mua 3 đôi rồi 2.0 uncanger ub19
Chán ub rồi
Chờ bf thì chuyển nike
Nhân tiện cho em hỏi nike có dòng nào êm như ub ko nhỉ vì em thạo mỗi das
React. Thật ra turbo êm hơn Boost nhưng mà react lại phổ biến trên giày của nike hơn. React khá dễ nhăn đế nếu đi lâu, về độ êm thì khi nó chỉ đem lại cảm giác nảy khi ông đi bộ hoặc chạy, chứ k bồng bềnh mọi lúc như kiểu boost. Nike epic react 2, 1, phantom,... ngang nhau, đi giống hệt nhau, nên cứ thoải mái chọn màu mình thích :)
ông khác tôi quá, trước nay tôi cũng toàn nike năm nay đang ngó sang nhà das này :adore:

tungthieuza

Reaction score
3
sammy1705 said:
React. Thật ra turbo êm hơn Boost nhưng mà react lại phổ biến trên giày của nike hơn. React khá dễ nhăn đế nếu đi lâu, về độ êm thì khi nó chỉ đem lại cảm giác nảy khi ông đi bộ hoặc chạy, chứ k bồng bềnh mọi lúc như kiểu boost. Nike epic react 2, 1, phantom,... ngang nhau, đi giống hệt nhau, nên cứ thoải mái chọn màu mình thích :)
ông khác tôi quá, trước nay tôi cũng toàn nike năm nay đang ngó sang nhà das này :adore:
dòng airmax có êm ko thím, đang định đổi sang nike

red_demon

Reaction score
0
tungthieuza said:
dòng airmax có êm ko thím, đang định đổi sang nike
Bác làm đôi nike epic react 2 đi, không hối hận đâu, em đang đi 1 đôi đây, đi nẩy nẩy rất nhẹ và phê, bác search review trên mạng có thể thấy dòng này được đánh giá cao/ưa chuộng hơn UB trong việc chạy bộ (ông anh em có cả 2 dòng thì cũng bảo con này êm không khác gì UB) còn UB trong casual thì hơn 1 phần vì kiểu dáng 1 phần vì cái đế của nó lúc đứng sướng hơn :D
Air max thì em chưa đi nhưng từng đọc review thấy bảo ban đầu đế khá cứng và đi nhiều sẽ bị bể (thủng) cái đế air, k biết bây giờ khác chưa :D
Sent from :sosad: using vozFApp