đánh gym bị error ?

cloneD32a

Reaction score
0
Sao mình hay đánh gym lại cứ bị erorr nhỉ ? vào sắp đội hình, vào được tận trong, 2 con hiện ra chuẩn bị đánh, hiện lên chữ hiệp 1, hiện tiếp chữ GO nhỏ nhỏ to dần ra rồi bị văng ra, phía trên màn hình thông báo erorr. Bực mình ghê, cứ bị vậy hoài, hình như bị vậy là do lúc mình đánh cũng là lúc gym đang bị kẻ khác tấn công nữa có đúng ko các bác ?
À, mình có fake gps vì chỗ mình không có gym :shame:

phamtungtn

Reaction score
0
cloneD32a said:
Sao mình hay đánh gym lại cứ bị erorr nhỉ ? vào sắp đội hình, vào được tận trong, 2 con hiện ra chuẩn bị đánh, hiện lên chữ hiệp 1, hiện tiếp chữ GO nhỏ nhỏ to dần ra rồi bị văng ra, phía trên màn hình thông báo erorr. Bực mình ghê, cứ bị vậy hoài, hình như bị vậy là do lúc mình đánh cũng là lúc gym đang bị kẻ khác tấn công nữa có đúng ko các bác ?
À, mình có fake gps vì chỗ mình không có gym :shame:
Hình như là do GPS ko ổn định đang đánh thì vị trí nó bật ra xa khỏi phòng Gym nên mới vậy.

Shiluo

Reaction score
0
Tôi cũng bị trường hợp này, thoát ra vào lại vẫn không được. Sau đấy chuyển sang đánh gym khác rồi quay lại đánh thì được.
Tôi chạy ra tận nơi chứ không fake GPS

cloneD32a

Reaction score
0
Shiluo said:
Tôi cũng bị trường hợp này, thoát ra vào lại vẫn không được. Sau đấy chuyển sang đánh gym khác rồi quay lại đánh thì được.
Tôi chạy ra tận nơi chứ không fake GPS
thì mình cũng nghe nói nhiều trường hợp ra tận nơi cũng bị vậy, mà tại vì chỗ mình ko có gym nên mới fake tí. Hình như là trước khi mình bấm go để đánh thì có đứa khác đã vào đánh rồi nên bị vậy hay sao á.

Ceasx

Reaction score
0
Lúc đó có đứa team khác đang đánh đó bác ơi!

liuyifeivn

Reaction score
0
Mình đã thử và thành công (bật tắt chức năng tiết kiệm pin trong game là bình thường lại).

giacattruong

Reaction score
0
cloneD32a said:
thì mình cũng nghe nói nhiều trường hợp ra tận nơi cũng bị vậy, mà tại vì chỗ mình ko có gym nên mới fake tí. Hình như là trước khi mình bấm go để đánh thì có đứa khác đã vào đánh rồi nên bị vậy hay sao á.
do lúc bạn đánh cái gym đấy thì ví dụ bạn đang đánh gym 3 tầng là 3 con A B C, khi kích vào là bạn đánh tầng 1 là con A nhưng khi đang đánh thì cái gym nó sập 1 tầng do có đứa khác đánh rồi rồi. tức là tầng 1 phải là con B nên con A ko có và bạn bị error :byebye::byebye::byebye:

gackiem196

Reaction score
0
Có 2 lí do:
Thằng đó bị kick rồi do đánh thua.
Bạn đứng bị xa gym, chủ yếu là do lí do này. Bạn đứng sát thật sát vào gym ấy. Do bạn fake GPS nên nhìn tưởng gần chứ trên thực tế là khá xa => error.

V A L A K

Reaction score
0
Có thể là do quá nhiều thanh niên đang thông gym :sexy:
Bên Mẽo gặp nhiều :sogood::go:

cacalun12

Reaction score
0
Tắt tiết kiệm pin của game đi cũng được đó bạn