Khoe hàng đã làm thành công gần như hoàn chỉnh

sieu_cao

Reaction score
0

cấu hình
Asus b85 m-e
ram 4g(thấy cũng ok)
card msi gt730
chíp i3 4160

quanghuy9xpro1

Reaction score
0
thiết nghĩ nên cho hết vào 1 topic gọi là show hàng báo danh thì hơn.

khicon_9

Reaction score
0
Khoe thì phải có hướng dẫn mình làm ntn theo từng bước chứ chụp cái anhe để "khoe" thì ko nên

Sent from Samsung SM-N920C using vozFApp

sieu_cao

Reaction score
0
khicon_9 said:
Khoe thì phải có hướng dẫn mình làm ntn theo từng bước chứ chụp cái anhe để "khoe" thì ko nên

Sent from Samsung SM-N920C using vozFApp
tại mình thấy nhiều hướng dẫn rồi ln k lm

khicon_9

Reaction score
0
sieu_cao said:
tại mình thấy nhiều hướng dẫn rồi ln k lm
hướng dẫn nhiều ko có nghĩa là ko cần nữa.
Thường khi mọi ng khoe mình làm xong thì hay chỉ các bước làm or đưa link hướng dẫn nơi họ làm theo để mọi ng vào đọc có cái mà thảo luận nữa. Bạn chụp mỗi cái ảnh thế thì đâu có gì để thảo luận. Nhờ thím tủ làm cái topic "khoe hàng" thì hay hơn thật :byebye::byebye:

quanghuy9xpro1

Reaction score
0
khicon_9 said:
Thường khi mọi ng khoe mình làm xong thì hay chỉ các bước làm or đưa link hướng dẫn nơi họ làm theo để mọi ng vào đọc có cái mà thảo luận nữa. Bạn chụp mỗi cái ảnh thế thì đâu có gì để thảo luận. Nhờ thím tủ làm cái topic "khoe hàng" thì hay hơn thật :byebye::byebye:
thật ấy chứ. Mình cần kiến thức chia sẻ trao đôi. mà nhìn 1 loạt toàn khoe hàng tràn khoe không cũng k hay. loãng hết

sieu_cao

Reaction score
0
khicon_9 said:
thấy nó cứ giống nhau ln chỉ khoe cái mình làm được thôi. đây mình cũng theo hưỡng dẫn ở forum mình thôi mỗi cái nhạt một tẹo rồi thành à

sieu_cao

Reaction score
0
quanghuy9xpro1 said:
thật ấy chứ. Mình cần kiến thức chia sẻ trao đôi. mà nhìn 1 loạt toàn khoe hàng tràn khoe không cũng k hay. loãng hết
cái này thì mình copy cua diẽn đàn mình mà thành thôi với cộng sự chỉ dẫn của một nhoms chuyên hackintosh bên nc ngoài thôi. đc cái họ cũng chỉ nhiệt tình à