Đã có game hơn tầm witcher 3 chưa ?

Tim-kun

Reaction score
0
Trong voz này tranh luận thì ai lì và dai hơn là win thôi

Như tôi nói nhiều lần rồi là topic này ghi rõ "đã có game nào hơn tầm The Witcher 3 chưa ?" thì fanboi game nào lấy game đó ra mà bặt fanboi TW3 chứ nãy giờ toàn thấy fanboi From lấy cả dòng/cả genre ra bóp 1 game là thấy hơi bồi cười rồi

Tôi trung lập ghét cả 2 game nên chủ hóng chửi nhau thôi nhé

cvl.ver4

Reaction score
0
Tim-kun said:
Trong voz này tranh luận thì ai lì và dai hơn là win thôi :lmao:
Như tôi nói nhiều lần rồi là topic này ghi rõ "đã có game nào hơn tầm The Witcher 3 chưa ?" thì fanboi game nào lấy game đó ra mà bặt fanboi TW3 chứ nãy giờ toàn thấy fanboi From lấy cả dòng/cả genre ra bóp 1 game là thấy hơi bồi cười rồi :lmao:
Tôi trung lập ghét cả 2 game nên chủ hóng chửi nhau thôi nhé :doubt:
Không thấy post tổng hợp ngay trên kìa à bạn mà nói nghe cùn thế.
Mấy cái bạn nói kiểu spam post như này mod nên xích lại.

sonic_vn9x

Reaction score
0
TW3 tranh cãi còn có số liệu thực tế mà phang, còn DS hay BB khi ko mang đc số liệu thì kêu do game ko giành cho đại bộ phận, thế thì còn tranh cãi cái méo gì nữa

Uh mỗi game có cái hay riêng nhưng lại chỉ có 1 người chiến thắng, còn đúng như ai đã nói: khi bạn thắng, bạn nói gì cũng đúng. Còn nếu bạn thua, bạn chỉ như cờ hó sủa thôi

A92

Reaction score
0
Chúng ta ở đây để tôn vinh dòng game DS - kẻ thất bại vĩ đại nhất lịch sử
mà lẽ đời, lời kêu gào vô vọng của kẻ thất bại thì méo ai thèm nghe

Tim-kun

Reaction score
0
cvl.ver4 said:
Không thấy post tổng hợp ngay trên kìa à bạn mà nói nghe cùn thế.
Mấy cái bạn nói kiểu spam post như này mod nên xích lại.
À tôi lội từ mấy page trước thấy chửi nhau toàn ảnh hưởng của cả dòng rồi cameo gì này nọ, rồi giải thưởng trọn đời ếch gì ấy mà
Chứ cmt xong mới thấy cái post ánh nói đấy chứ

cvl.ver4

Reaction score
0
Tim-kun said:
À tôi lội từ mấy page trước thấy chửi nhau toàn ảnh hưởng của cả dòng rồi cameo gì này nọ, rồi giải thưởng trọn đời ếch gì ấy mà
Chứ cmt xong mới thấy cái post ánh nói đấy chứ :look_down:
Thế là đúng kiểu nói cho sướng mồm rồi.
Bỏ cái tính đấy đi bạn nhé.

cvl.ver4

Reaction score
0
sonic_vn9x said:
TW3 tranh cãi còn có số liệu thực tế mà phang, còn DS hay BB khi ko mang đc số liệu thì kêu do game ko giành cho đại bộ phận, thế thì còn tranh cãi cái méo gì nữa :lol:
Uh mỗi game có cái hay riêng nhưng lại chỉ có 1 người chiến thắng, còn đúng như ai đã nói: khi bạn thắng, bạn nói gì cũng đúng. Còn nếu bạn thua, bạn chỉ như cờ hó sủa thôi :sogood:
Rep vào post này này bạn ơi

cvl.ver4 said:
Tổng hợp lý luận của fan TW3:
- Số lượng giải thưởng: các games huyền thoại như Zelda Mario cũng chẳng có nhiều giải thưởng bằng. Bác bỏ.
- Đếm post: Thua fortnite
. Bác bỏ vì quá ngu.

Lý luận của fan DS:
- Di sản đã và đang tồn tại & phát triển - Souls like genre: https://store.steampowered.com/tags/en/Souls-like/. 100% valid.
- Cameos & references khổng lồ: Rất nhiều nhưng chỉ vd chính The Witcher 3 luôn
. 100% valid.

1 cuộc tranh luận vô cùng ngắn gọn nhưng bị phá loãng bởi những thành phần cùn, thiếu hiểu biết và nói chỉ để thắng

sonic_vn9x

Reaction score
0
masterwizard said:
Ông kia toxic thì ông fan tw3 này cũng cmt như mất não.
Bloodborne năm đó thua goty vì nó quá lạc lõng so với mấy game đề cử còn lại, game quá kén người chơi, 10 ông thì đôi ba ông thẩm được thì có mấy người vote cho nó. TW chấm trên thang 10 thì hầu hết các yếu tố đó nó có thể chạm được khung tối đa nhưng bb điểm gameplay của nó phải đến >10 đấy. Sony nó cũng chẳng ngu khi bỏ tiền đầu tư cho studio game mới chỉ nổi khi ds1 ra mắt, bb có thể chẳng đc cái giải thưởng cao quý goty nhưng khi nhắc đến ps4 cho đến giờ, bb luôn là game đc cộng đồng người chơi recommened gần như là 1st khi mua máy, tựa game phải chơi thay vì gow or urcha,.v..v như thời ps3 nữa. Cho đến tận giờ game vẫn giữ đc lửa với cộng đồng người chơi đông đảo, ngay ở vn cũng có nhiều nhóm bàn luận lore, build, viết tiểu thuyết cho bb, nhiều trang wed game viết về lore, cốt truyện, TW3 có làm dc điều đó không.
Từ nãy giờ cứ GOTY,goty, các ông cái hay của game thì chẳng phân tích đc cái dòng ra hồn nào, dựa vào cái giải thưởng mà chẳng biết tại sao nó đc nhận, ko dựa vào chính trải nghiệm của mình để phân tích cái hay cái dở của game rồi quy cho fan soul là mất não. Cái này ko còn là tranh luận, nó là công kích chửi nhau cho sướng mồm rồi.
Uh anh thua do a quá lạc lõng, a thua vì người chơi ko đủ tầm để thẩm đc anh, anh xứng đáng hơn thế :beauty:
Kẻ thất bại luôn có cả tấn lí do để bào chữa, thói đời mà :shame:

warsong

Reaction score
0
sonic_vn9x said:
TW3 tranh cãi còn có số liệu thực tế mà phang, còn DS hay BB khi ko mang đc số liệu thì kêu do game ko giành cho đại bộ phận, thế thì còn tranh cãi cái méo gì nữa :lol:
Uh mỗi game có cái hay riêng nhưng lại chỉ có 1 người chiến thắng, còn đúng như ai đã nói: khi bạn thắng, bạn nói gì cũng đúng. Còn nếu bạn thua, bạn chỉ như cờ hó sủa thôi :sogood:
TW3 đem số liệu giải thưởng ra phang, fan DS bác bỏ vì thực tế giải thưởng nhiều ko có nghĩa "tầm" cao hơn (vd mấy game mario, zelda,...), fan TW3 kệ mẹ ý chính người ta nói cứ băm băm t cửa trên, nhiều giải hơn = win hoặc cắt câu lấy ý, đem mấy cái râu ria vớ vẩn ra kháy

ví dụ đây, éo có gì để trình bày bắt đầu qua xàm loz r:
A92 said:
Chúng ta ở đây để tôn vinh dòng game DS - kẻ thất bại vĩ đại nhất lịch sử :beauty: mà lẽ đời, lời kêu gào vô vọng của kẻ thất bại thì méo ai thèm nghe :beauty: