Đã có driver mới dành cho APU Raven Ridge (Ryzen 3 2200G và Ryzen 5 2400G)

lyokha114

Reaction score
0
duchien155 said:
Mình dùng intel, nhưng cũng bị trường hợp như bạn :chaymau: đã sửa được bằng cách remove driver cũ, lên gg tìm bản driver tương ứng tải về, cài tay thủ công, không cài bằng cách máy tự động search. Không biết giúp được bạn không :shame: Bữa cũng tưởng lỗi vga
Xác nhận là hồi tầm ver 1709 trở về trước mình xài onboard intel cũng bị như này. :pudency::pudency:

duchien155

Reaction score
0
lyokha114 said:
Xác nhận là hồi tầm ver 1709 trở về trước mình xài onboard intel cũng bị như này. :pudency::pudency:
Cứ thử cách mình đi bạn :haha: Lúc mình chưa sửa được nhiều người cứ kêu tắt cái Use hardware acceleration when available trên chrome là coi được, coi thì được nhưng cách này không khả thi :sure:

lyokha114

Reaction score
0
duchien155 said:
Cứ thử cách mình đi bạn :haha: Lúc mình chưa sửa được nhiều người cứ kêu tắt cái Use hardware acceleration when available trên chrome là coi được, coi thì được nhưng cách này không khả thi :sure:
À ko mấy nay em xài con card cùi chữa cháy rồi nên cũng ko rõ còn bị ko :sexy:

thangxiu

Reaction score
0
voanhtai said:
Cái vụ share ram cho apu thì share càng nhiều APU càng mạnh phải không nhỉ? em share có 64MB không biết có ảnh hưởng nhiều không :sexy:
Share ngyw nào ha bác, e đang chạy dàn APU A10-5800, sắp tới nâng cấp RAM lên gấp 3 nên cũng hỏi tham khảo bác luôn ha :byebye:
Sent from my iPhone using vozForums