Counter Strike Global Offensive (CSGO): ĐỂ TRỞ THÀNH ĐẠI BÀNG LÚA!

Dominic7

Reaction score
0
Nhạt thật, giờ ra MM toàn rác rưởi phá game, thua liền 5 trận dù đã team 3 đứa, toàn gặp 2 thằng còn lại phá game, block đồng đội, bắn đồng đội, clear team xong không gỡ bom đứng cười, kick thì không được, đúng là game rác rưởi
. Đi làm đã nổi cộc rồi muốn chơi một game bình thường cũng không được.

Yuyasaga

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi, em mới tập chơi định mua skin mà chưa hiểu về độ bền của skin lắm, lên gg thì có trang nói độ bền thấp quá skin bị hư không dùng dc nữa, trang thì nói ko sao, vậy cuối cùng là độ bền ngoại bay màu sơn ra thì có ảnh hưởng gì ko ạ?

cadokit

Reaction score
0
Yuyasaga said:
Các bác cho em hỏi, em mới tập chơi định mua skin mà chưa hiểu về độ bền của skin lắm, lên gg thì có trang nói độ bền thấp quá skin bị hư không dùng dc nữa, trang thì nói ko sao, vậy cuối cùng là độ bền ngoài bay màu sơn ra thì có ảnh hưởng gì ko ạ?
cái float đấy là cố định ko bị giảm đi cũng ko bị tăng lên nhé

Yuyasaga

Reaction score
0
cadokit said:
cái float đấy là cố định ko bị giảm đi cũng ko bị tăng lên nhé
À, vậy nghĩa là lúc mở hòm ra súng thì mức float nó sẽ random, và mức đó sẽ không bao giờ bị giảm hay tăng lên đúng ko bác?
Cảm ơn bác nhiều ạ.

red_demon

Reaction score
0
Yuyasaga said:
À, vậy nghĩa là lúc mở hòm ra súng thì mức float nó sẽ random, và mức đó sẽ không bao giờ bị giảm hay tăng lên đúng ko bác?
Cảm ơn bác nhiều ạ.
Đúng rồi thím

Cơ mà khuyên chân thành đừng dính vào con đường skin, hại thận lắm
463376

Yuyasaga

Reaction score
0
red_demon said:
Đúng rồi thím

Cơ mà khuyên chân thành đừng dính vào con đường skin, hại thận lắm
463376
Cảm ơn bác nhiều à.
Vậy mà mấy trang báo Vịt nó để Battle-Scarred là hàng gần hư rồi ko dùng dc nữa, làm em tưởng dùng nó bị mòn theo thời gian, đúng là nhỏ ko học lớn lên làm lều báo

red_demon

Reaction score
0
Yuyasaga said:
Cảm ơn bác nhiều à.
Vậy mà mấy trang báo Vịt nó để Battle-Scarred là hàng gần hư rồi ko dùng dc nữa, làm em tưởng dùng nó bị mòn theo thời gian, đúng là nhỏ ko học lớn lên làm lều báo
Battle Scarred là skin kiểu "cũ" và "nát" nhất về mặt ngoại hình (tuy nhiên có vài con nó lại có giá cao hơn Factory New tùy độ hiếm và đẹp), nó chỉ xấu đẹp hơn thôi còn độ mạnh yếu k thay đổi
463376

HuyRongDen

Reaction score
1
red_demon said:
Battle Scarred là skin kiểu "cũ" và "nát" nhất về mặt ngoại hình (tuy nhiên có vài con nó lại có giá cao hơn Factory New tùy độ hiếm và đẹp), nó chỉ xấu đẹp hơn thôi còn độ mạnh yếu k thay đổi
463376
Dính vào con đường này là không lối thoát luôn :haha:. Để tiền đấy làm con màn 144Hz có khi lại ý nghĩa hơn :rofl:.

red_demon

Reaction score
0
HuyRongDen said:
Dính vào con đường này là không lối thoát luôn :haha:. Để tiền đấy làm con màn 144Hz có khi lại ý nghĩa hơn :rofl:.
hao about vừa dính 144hz hoặc 240hz vừa dính vào mấy con này, season pass, pick'em challenge các kiểu
463376