(Có tí tiền nhàn rỗi) Muốn cho vozer UY TÍN mượn tiền.

Reaction score
0
Như title, mình muốn cho mượn 20tr, mình chỉ ăn lời 200 nghìn - sau 3 tháng trả mình 20tr+ 300 nghìn.

Đk: 1/là vozer có nick 2008 - đến nay(phần nào đó chứng tỏ vozer lâu năm) 2/Có uy tín được ae voz công nhận, mình sẽ quan sát comment. 3/Ưu tiên vozer làm nhà nước vì mình sẽ đến xem sơ cơ quan, hứa ko làm gì ảnh hưởng đến danh dự cá nhân và tổ chức,còn nếu quịt tiền mình thì xác định (làm nhà nước sợ bị lời ra tiếng vào lắm nên mình ưu tiên zone này)

//Tại sao mình cho mượn?? -> Mình thích thì mình cho, đừng thắc mắc. Mình có lấy lời đàng hoàng nên ae đừng thấy ngại.

Gửi bằng vozFApp

Kcbv''Yel Butter

Reaction score
0
Chui?cac van de xa hoi v2 said:
Như title, mình muốn cho mượn 20tr, mình chỉ ăn lời 200 nghìn - sau 3 tháng trả mình 20tr 300 nghìn.
Đk:
1/là vozer có nick 2008 - đến nay(phần nào đó chứng tỏ vozer lâu năm)
2/Có uy tín được ae voz công nhận, mình sẽ quan sát comment.
3/Ưu tiên vozer làm nhà nước vì mình sẽ đến xem sơ cơ quan, hứa ko làm gì ảnh hưởng đến danh dự cá nhân và tổ chức,còn nếu quịt tiền mình thì xác định (làm nhà nước sợ bị lời ra tiếng vào lắm nên mình ưu tiên zone này)
//Tại sao mình cho mượn?? -> Mình thích thì mình cho, đừng thắc mắc. Mình có lấy lời đàng hoàng nên ae đừng thấy ngại.
Gửi bằng vozFApp
Vozer mà biết ngại cc

Gửi bằng vozFApp

blue_sky666

Reaction score
0
Chui?cac van de xa hoi v2 said:
Như title, mình muốn cho mượn 20tr, mình chỉ ăn lời 200 nghìn - sau 3 tháng trả mình 20tr 300 nghìn.

Đk:
1/là vozer có nick 2008 - đến nay(phần nào đó chứng tỏ vozer lâu năm)
2/Có uy tín được ae voz công nhận, mình sẽ quan sát comment.
3/Ưu tiên vozer làm nhà nước vì mình sẽ đến xem sơ cơ quan, hứa ko làm gì ảnh hưởng đến danh dự cá nhân và tổ chức,còn nếu quịt tiền mình thì xác định (làm nhà nước sợ bị lời ra tiếng vào lắm nên mình ưu tiên zone này)

Gửi bằng vozFApp

giờ vozer rộng lượng thế à

Lucky

Reaction score
0
có vay thì có trả, vay tiêu dùng thì mình k cần vay đầu tư lại càng không kèo này béo khi vay mà không phải trả còn vay mà trả thì thôi up nhường # dưới, à nếu mem nào k có nick <2008 mình cho mượn để vay tiền #1 cắt cho mình 100k là ok

Được gửi từ mình cực kỳ thích nick voz có dấu~ - vozForums

_Con nha nguoi ta_

Reaction score
0
Viết rõ điều kiện 4 là giao nhận tiền tại phòng riêng tư nhà nghỉ luôn đi kẻo sau này bên vay ko chịu lại tốn công.

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

sin_ttt

Reaction score
0
:shame::shame::shame: Thớt giới thiệu xí info về bản thân đi, muốn cho người khác mượn cũng thành tâm xí

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

hanzo hattori

Reaction score
0
cho tôi mượn để qua macao đánh bạc ăn thì tôi sẽ trẻ bác 25 triệu thua thì tôi xù bác cũng chả làm được gì tôi

thangbura

Reaction score
0
Tôi "thangbura" xin mượn ông "Chui?cac van de xa hoi v2" số tiền 20 triệu đồng(hai mươi triệu đồng) với mức lãi sau tất toán là 20tr300 nghìn đồng(Hai mươi triệu ba trăm nghìn đồng). Tôi cam đoan sẽ trả đủ cả vốn lẫn lãi như ông "Chui?cac van de xa hoi v2" đã đề nghị. Xin cảm ơn!

Gửi bằng vozFApp

fapper.quan

Reaction score
0
Mình k đủ đk của bác nhưng củng mún hỏi xin vay 20 30tr, giấy tờ thông tin nhà cửa địa chỉ đc thì bác inbox, vì mình tính vay theo dạng hóa đơn tiền điện hộ kinh doanh 600k tiền điện 1 tháng của fe mà bọn này thì bác biết rồi đấy :sosad:, ngoài tiêu chí nick voz thì gì mình củng đủ, nhà mình củng dân làm nhà nước ở xã vs huyện nhỏ, bác có đọc đc thì cảm ơn :((

Gửi từ Xiaomi Mi A2 Lite bằng vozFApp