sontungmtp15999

Reaction score
0
Các phen cho hỏi tý đã ai yêu hoặc lấy vợ gái nghệ an hà tĩnh chưa vào review cho em cái chả là vẫn đang chần chữ không biết có nên tán crush người nghệ an không , gái xinh xắn da trắng trông có vẻ tri thức học giỏi (cấp 3 chuyện giờ học trường phờ tu cơ mà) năng động các kiểu, cơ mà ko biết gái vùng đó có kén chọn không, mong các phen giúp đỡ :sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:

Tyknightzk

Reaction score
0
Yêu mà phân biệt vm thì nghỉ đi

Sent from Sony G3116 using vozFApp

Sick Duck

Reaction score
1
Gái Thanh Hóa thì seo các bro, gái từ trong đó ra ngoài nài học hành bươn chải rồi đi làm, xing gái, giọng đáng iu, cư xử khéo, chịu khó, có chút cam chịu chắc vì ngại quê quán của mình, nên mình rất mún che chở, gái thích mình tuy ngoài mặt ko nói nhưng toàn nói đến mình trước mấy bà làm cùng để họ nói đến tai mình....

adcarry.ver1

Reaction score
0
Sick Duck said:
Gái Thanh Hóa thì seo các bro, gái từ trong đó ra ngoài nài học hành bươn chải rồi đi làm, xing gái, giọng đáng iu, cư xử khéo, chịu khó, có chút cam chịu chắc vì ngại quê quán của mình, nên mình rất mún che chở, gái thích mình tuy ngoài mặt ko nói nhưng toàn nói đến mình trước mấy bà làm cùng để họ nói đến tai mình....
Thanh hóa thì được, còn 2 miền kia thì tuyệt đối tránh:sweat:

phucmaster

Reaction score
0
thấy gái Thanh Hóa, Nghệ An xinh và cá tính, những người mình gặp đa phần có chút gì đó dam dang

Singer Le Roi

Reaction score
0
sontungmtp15999 said:
Các phen cho hỏi tý đã ai yêu hoặc lấy vợ gái nghệ an hà tĩnh chưa vào review cho em cái chả là vẫn đang chần chữ không biết có nên tán crush người nghệ an không , gái xinh xắn da trắng trông có vẻ tri thức học giỏi (cấp 3 chuyện giờ học trường phờ tu cơ mà) năng động các kiểu, cơ mà ko biết gái vùng đó có kén chọn không, mong các phen giúp đỡ :sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:
Em dân Nghệ đây :byebye:
Xác nhận với thím là gái Nghệ rất thực dụng, yêu thì tính toán nhiều đấy, nên vấn đề là thím có đủ ngon để tán được ko thôi :look_down:
Cái gì cũng có cái giá của nó mà, bù lại gái Nghệ đa phần xinh, học giỏi, biết suy nghĩ, chăm chỉ, chịu khó :beauty:

windsoul

Reaction score
0
adcarry.ver1 said:
Thanh hóa thì được, còn 2 miền kia thì tuyệt đối tránh:sweat:
Nói bị ngược à phen. Gái th mới cần tránh chứ gái na, ht làm gì mà tránh?
via vozForums for iPhone

Zyngo

Reaction score
0
Mời thí chủ cút. Tán gái cũng pbvm

via vozForums for iPhone