Có con cá xấu nhà giàu bám theo em miết, có nên nhắm mắt đưa trym không

kenshjn[KyO]

Reaction score
0
ngocthanh said:
xấu thì cần gì hình nữa bác :sosad::sosad::sosad:
Hình đi , 4.0 rồi , mà có tiền đập vào sửa sang mặt mũi vẫn ngon lành như thường nhé

Yeu Chi Hang Xom

Reaction score
0
Thớt chưa quen nên thế thôi , hồi đại học tôi có thằng bạn đẹp troai yêu con gấu nó xấu vãi đái mặt mụn tèm lem nhà nó can ngăn mãi chứ ko là lấy làm vợ rồi . Cũng còn xem tính cách nó như nào nữa chớ ,nhà giàu xấu mà lại tính cách tiểu thư ,sống ko biết điều thì vác dái mà chạy ngay đi

ctw_god

Reaction score
0
Sự thiệt thì thớt đết có sự lựa chọn: giàu và xấu, đẹp và nghèo, giàu và đẹp đết tới lượt thớt đâu. Chỉ có nghèo xấu thớt mới có quyền lựa chọn.

via vozForums for iPhone

pangoro9x

Reaction score
0
ngocthanh said:
Như title ạ, có con cá xấu mới vô cty em, không biết ăn ở thế nào mà em lọt vào mắt xanh của nó. Nó tự chủ động add friend rồi tán em luôn. Nhà nó không có gì ngoài tiền cả em chui được chạn này thì đời con em sướng mấy đời, chỉ có điều là nó cá xấu quá, nhìn không lên nổi mấy thím ạ :sosad::sosad::sosad:
Chiều lòng em gái để gia đình nhà gái cho nhà lầu, xe hơi rồi mấy năm sau ly dị chia đôi tài sản. Tiếp theo lấy tiền chịch gái mòn chym :shame:

bodo

Reaction score
1
ko quan trọng đâu bác, chui chạn ngay đi, có xèn rồi bác ra ngoài ăn phở thôi

unclexx

Reaction score
0
nếu gia đình hoàn cảnh, công việc ko có nét thì nên chui chạn nhé

[Nino]

Reaction score
0
cho xin cái hình để anh em đánh giá đi thớt

Zyngo

Reaction score
0
Lesor thì xấu ma chê nó cũng đéo thèm nói chi tới nhà giàu. Bỏ tay khỏi quần đi fen

via vozForums for iPhone