Lieu Nguyen Hoa

Reaction score
0
tantrokiniem said:
đc nhân dân giao trong trạch..từ răng mà từ !

Lưu Phước Lộc W-Team với nòng cốt là dân chuyên nghiệp nên chắc kèo nhất nhì rồi , FC mình chỉ còn nước cạnh tranh Ba Tư .

Do đó 2 trận đầu tiên mình đá với Vỹ Nam Global Links là trận 2 sống còn .

Nói lại lần cuối , anh em tự giác giờ giấc nghiêm túc hơn trên sân đi. Thời gian qua 1 số anh em ý thức phải nói là rất tệ , từ việc giờ giấc đến cách đá trên sân ! Thà ko đá , còn đá thì cho nghiêm túc , ko phí công sức tiền bạc của 1 tập thể .

Do đó , ngay từ lúc này ai cảm thấy ko tham gia đc thì lên tiếng ! Để còn biết đg tính toán.
Tks all !
Vậy giải này em ko tham gia nhé. Vừa nhận project bên Sở QH-KT đầu gối bất ổn nên ko dám liều.

Em nghỉ nên thằng Tân cũng nghỉ nốt. Chúc các thím sớm tìm được gà chọi mới.

handuong

Reaction score
0
plot said:
Trí già ban ngày đi làm, ban đêm giao thông với mấy thằng đá banh kia hay sao mà rành thế :sexy:
:sexy: chú chỉ cần đi với anh giao lưu văn hóa là vô chuyên nghiệp ngay

gin.jrs said:
Bạn bắp ( tên Thăng - số 9 của Kim Toàn Đà Nẵng ) nhờ bắp cáp kèo đá vozFC kìa, hlv Lụi với bầu Trí có nhận kèo không, sắp xếp tuần này đá thử xem .
:sogood: chiến nó luôn chứ sợ gì

dennishiepdaica

Reaction score
0
Ok, có/còn nhiêu chơi nhiêu, nhiệt huyết và trách nhiệm là yếu tố tiên quyết :byebye:
// chưa gặp sóng mà thuyền lung lay rồi, hy vọng ko bị đắm trc khi cắm đầu vào sóng :cheers:

gin.jrs

Member
Reaction score
0
dennishiepdaica said:
Ok, có/còn nhiêu chơi nhiêu, nhiệt huyết và trách nhiệm là yếu tố tiên quyết :byebye:
// chưa gặp sóng mà thuyền lung lay rồi, hy vọng ko bị đắm trc khi cắm đầu vào sóng :cheers:
nhậu cho lắm vào rồi chạy ko nổi nhaaaaaaaa, bên kia đang gom nguời, xong nó gọi thẳng cho Lụi luônuôn

webmasterr

Reaction score
0
gin.jrs said:
nhậu cho lắm vào rồi chạy ko nổi nhaaaaaaaa, bên kia đang gom nguời, xong nó gọi thẳng cho Lụi luônuôn
t bỏ nhậu năm rưỡi rồi mài :sogood: .... đến 7h t mới uống lận :sexy:

handuong

Reaction score
0
dennishiepdaica said:
vậy coi như còn có 10 người thôi hả?

Anh em có ai có ý kiến về việc tăng cường lực lượng bổ sung hoặc thay đổi gì kô?
Đội hình vừa khuyết đi 2 vị trí tiền đạo năng nổ

tantrokiniem

Reaction score
0
handuong said:

Anh em có ai có ý kiến về việc tăng cường lực lượng bổ sung hoặc thay đổi gì kô?
5/5 hạn chót bổ sung đội hình..

AE coi có ai bổ sung cho FC ko :D..

handuong

Reaction score
0
dennishiepdaica said:

chuongvu2210

Reaction score
0
có em, chuyên đá tiền đạo cắm, vì chạy về k nôi, trình độ thì cỡ như Hanyu trong jindo ấy, nhưng dc cái sút 3 thì dc 1 ạ

napoleonsb

Reaction score
0
chuongvu2210 said:
có em, chuyên đá tiền đạo cắm, vì chạy về k nôi, trình độ thì cỡ như Hanyu trong jindo ấy, nhưng dc cái sút 3 thì dc 1 ạ
tỷ lệ cao vãi, ngon nè