TheKop

Reaction score
0
anh em cứ báo size, mẫu, mềnh sẽ hỏi dùm rồi báo lại. Chưa biết nó vác về nổi ko do còn vác về nhìu thứ khác nữa lắm (riêng mềnh là 3 đôi giày, 2 lap, 1 tablet rồi :sexy:).
p/s: Bên UK nhá, bên US và Sin thì tầm tháng 6-7 sẽ có ng về nữa.

handuong

Reaction score
0
lấy giày kô cần vỏ hộp , size 5,5 US là 5 UK đó nha
LUNAR GATO II màu cam hoặc màu trắng hoặc màu đen (Kô chơi màu vàng nha)

mà hỏi kỹ lại coi 65 $$$ hay 65 Bảng Anh vậy trời :sweat:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
handuong said:
Sing đang mùa sale hả :sexy:
nếu có mua đặt anh đôi 5,5 US nữa nha :look_down: móa ở VN kô có size này :sosad:
màu nào cũng được kô quan trọng màu , đừng có màu vàng là được

móa bữa nhờ thằng ku em qua du học Sing nhờ nó mua dùm , vừa qua hôm trước hôm sau đá bị đứt dây chằng :sweat: , chưa mua sắm mẹ gì hết , giờ về VN mổ ở Sài Gòn Ito hết 50c :sweat:
Vãi 50 chai. :surrender:
Sao ko làm bùa với tụi bảo hiểm.Thằng Chris hồi trước đá đó nó cũng bị đứt dây chằng lúc đá banh xong mới đi làm bảo hiểm.Rồi nó mới đi mổ,được bảo hiểm lo 1 phần,tốn có mười mấy triệu thì phải.
Nó có cả bảo hiểm Aon nữa nhưng lúc làm hồ sơ thì ko có mua bảo hiểm tai nạn,nếu ko thì được 100% luôn.

webmasterr

Reaction score
0
SeiferAlmasy said:
Vãi 50 chai. :surrender:
Sao ko làm bùa với tụi bảo hiểm.Thằng Chris hồi trước đá đó nó cũng bị đứt dây chằng lúc đá banh xong mới đi làm bảo hiểm.Rồi nó mới đi mổ,được bảo hiểm lo 1 phần,tốn có mười mấy triệu thì phải.
Nó có cả bảo hiểm Aon nữa nhưng lúc làm hồ sơ thì ko có mua bảo hiểm tai nạn,nếu ko thì được 100% luôn.
Bên cơ quan mềnh trc cungx xafi Aon, gio xài Marsh phẫu thuật may cai nay cũng đc hoàn 100%.
Mí bợn hay đá banh va an nhau neu co dkien thi nên mua bh cho chắc, năm tầm vài triệu mà an toàn, riêng đĩ kop thì nên mua thêm gói extra để bh cái não lợi lắm á :byebye:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
webmasterr said:
Bên cơ quan mềnh trc cungx xafi Aon, gio xài Marsh phẫu thuật may cai nay cũng đc hoàn 100%.
Mí bợn hay đá banh va an nhau neu co dkien thi nên mua bh cho chắc, năm tầm vài triệu mà an toàn, riêng đĩ kop thì nên mua thêm gói extra để bh cái não lợi lắm á :byebye:
Quan trọng là thằng khốn nạn mình nói là nó bị mới đi mua rồi đi mổ. :byebye:

handuong

Reaction score
0
Nó đi học bên Sing có bảo hiểm 100%, nhưng qua đó mổ thì ko có ai chăm sóc
Rước ba mẹ qua đó chăm sóc ăn ở đi lại vé bay khứ hồi cũng nhiêu đó tiền, còn bỏ bê công việc nữa

Nó cần mổ liền vì phải đi học và bị đứt hoàn toàn dây chằng trên
Số nó cũng xui tháng 10 gãy xương mác bó bột gần 2 tháng , tháng 4 đứt dây chằng chắc nghĩ đá nửa năm

Trường hợp của nó thuộc loại nặng bị đa chấn thương chứ ko phải mỗi dây chằng nên nghĩ chắc lâu dài

milaco

Reaction score
0
đôi giày sân nhân tạo bên sing tầm bao nhiêu chiệu để mình đổi tiền hốt 1 đôi coi mí bợn

cho link cụ thể để nắm giá nhé ^^

tăng kiu

napoleonsb

Reaction score
0
SeiferAlmasy said:
Trên 35$ là được free ship nội bộ US rồi.Giày đá banh chỉ tốn mỗi phí trọng lượng thôi chứ chả có thuế gì nhiều.
Chỉ sợ là ko có số của mình thôi và nhiều lúc mỗi loại thì kích thước số nó cũng khác nhau chút.

đây này, như bên này thì >65$ mới free ship, thuế thì tùy Store nó ở bang nào, như đôi này mình mua store ở Cali thì vẫn bị sale tax hết nhé.:sosad:
Prodirectsoccer 99 xu trở lên mới free ship chứ bình thường ship mất hết 7, 8 đô gì đó,

TheKop said:
giày là thằng bạn xách về nên ko phát sinh các thể loại phí gì khác, cùng lắm là phí 1 chầu cafe 30k thui.
@Nam: thằng bạn báo giá thế, chứ tao cũng ko rõ web nào.
xách ở đâu về kop