jumbong

Reaction score
0
JayBk said:
Dạo này cũng đang đả động là ý bố bảo là muốn a gửi bố giữ hộ, vì bố bảo: tao có mình mày, tao có lương, cờ bạc rượu chè ko, đi đâu mà mất. Nói thế vợ chưa nói gì, chắc cũng nguôi nguôi đồng ý. (Cơ mà bố mình thích mình chuyển khoản trực tiếp tới bố, ko qua tay vợ nhé, vợ mình thì thích là để em đưa, bảo là vợ chồng chúng còn...bla..bla.,.)
Thím & vợ cũng đang minh mẫn khỏe mạnh, không tự cầm được hay sao mà phải gửi?:gach:
Mà sao ông bố cứ thích khuất tất mờ ám thế?:gach::gach::gach:

hitch2011

Reaction score
0
Dm.. nó ko cho coi film khuya, game này nọ hạn chế hết. Jav cam tiệt. Nhậu nhẹt cafe đều bị tra hỏi... :hungry:

Sent from my iPhone 6S Plus using vozForums

jinhae1102

Reaction score
0
vợ mình thì phải cái tội thích phóng đại sự việc, lại thêm cái tật hay nghĩ ngợi linh tinh nữa :go: nhiều lúc những chuyện nhỏ như con kiến mà cứ làm như chiến tranh thế giới đến nơi rồi :go:

sirmhieu87

Reaction score
0
d0anhj3p said:
Con vợ từ ngày cai sữa xong ngực teo bé tí, lúc chịch nhìn mà ko xuất nổi luôn- trông éo khác gì ngực thằng con trai ( mặc dù lúc trước rất vừa tay)
Bác nào có vợ ngực múp vào tư vấn cho mình cách tăng v1 phát :adore:, chứ chán quá rồi
cho uống đậu nành xay nguyên chất liên tục 03 tháng sẽ thấy khác.
p/s: trong thời gian dùng tích cực se, nắn vật lý trị liệu sẽ cho kết quả tốt nhất:shame:

sangomax

Reaction score
0
hc0515 said:
Ngoan, hiền, đảm đang, mỗi tội nghe mẹ vợ quá, bả nói cái gì cũng tin răm rắp, trong khi sai rành rành ra đó, tối nay vừa quát cho 2 câu thì khóc sướt mướt, nó biết mình sợ nước mắt hay sao ấy, thấy nó khóc thì mình lại thương, lấy giấy cho lau nước mắt, dỗ ngọt vài câu h mới chịu đi ngủ ...tức vợ 1 tức mẹ vợ 10 các ông ah :canny:
Đm tô cũng bị thế, 2 mẹ con nó nghe lời nhau lắm, lại còn hay bênh nhau, bực ko làm gì đc:canny:

imnightmare

Reaction score
0
- Chụp choẹt các kiểu nhưng chưa thấy mình post phây là bắt đầu nheo nhéo "Chụp mà ko khoe chụp làm méo gì" :sweat:
- Tối nào đi ngủ con cũng ỉa ra bỉm, đẩy con ra cửa bảo "Chạy đi tìm bố đi" (để thằng bố rửa đít) :canny:
- ...