elmonter

Reaction score
1
Không sao đâu fen, vẫn còn lên voz chữi vợ được là vui rồi.

alios

Reaction score
1
hienkien123 said:
Thằng bạn chui chạn, hàng ngày phải nấu ăn, quét nhà đi chợ, lâu lâu vợ thả cho đi nhậu được 10 phút thì vợ kêu về không có vợ ở đó thì chửi vợ như chó, có vợ trước mặt thì thành con người khác :look_down:
Muốn mua gì thì xin vợ, bị vợ chửi trước mặt bạn bè luôn xưng bằng mày tao :surrender:
:"> :pudency:
làm gì cũng phải có mục đích, đ hiểu mục đích chui chạn để làm gì? để nấu ăn, quét nhà, rửa bát à? nghe có vẻ sai sai nhỉ?

coi

Reaction score
2
Thực ra không có thằng bạn nào ở đây cả

duymanh777

Reaction score
0
sang nhà hàng xóm thấy cảnh này mà éo le cho anh bạn quá :sosad::sosad:

TNLPK

Reaction score
1
Ngày xưa mình có con bé nhà giàu, xynh lắm (giờ thì càng đẹp xuất sắc), mỗi tội em hơi lùn. E nó thương mình tưởng chết đi sống lai, thương đến nỗi mà mình phát sợ luôn.
Phải gọi là điên cuồng, nó thương mình tư năm cấp 2, cấp 3, đến khi lên đại học nó vẫn thương.
Đến năm 2013, 2014 gì đấy nó hỏi mình một câu " A có thương em không, nếu thương thì e đợi a học xong 2 đứa mình quen nhau, còn ko em về cưới ck".
Mình tưởng nó nói đùa, 2 tháng sau nó lấy ck thật ( ko phải nó quen ng khác, mà 2 gia đình mối 2 đứa cho nhau) nó nhấm mắt xuôi tay cưới luôn, ai nó cũng mời, riêng mình nó không mời. Một thời gian sau vì vk ck k có tình yêu nên cuộc sống nó đâm ra chán nãn.
Mình thì mừng lắm vì nghĩ nó có gia đình yên ổn rồi không làm phiền mình nữa, vì mình sợ cái tình cảm nó dành cho mình lắm rồi..Nào ngờ :((..

nobichi92

Reaction score
0
hienkien123 said:
Thằng bạn chui chạn, hàng ngày phải nấu ăn, quét nhà đi chợ, lâu lâu vợ thả cho đi nhậu được 10 phút thì vợ kêu về không có vợ ở đó thì chửi vợ như chó, có vợ trước mặt thì thành con người khác :look_down:
Muốn mua gì thì xin vợ, bị vợ chửi trước mặt bạn bè luôn xưng bằng mày tao :surrender:
:"> :pudency:
Tôi cũng có thằng bạn phong cách ntn, mỗi khác là lại đéo phải nó chui chạn, mà là con kia chui chạn

Feel_the_beat

Reaction score
0
TNLPK said:
Ngày xưa mình có con bé nhà giàu, xynh lắm (giờ thì càng đẹp xuất sắc), mỗi tội em hơi lùn. E nó thương mình tưởng chết đi sống lai, thương đến nỗi mà mình phát sợ luôn.
Phải gọi là điên cuồng, nó thương mình tư năm cấp 2, cấp 3, đến khi lên đại học nó vẫn thương.
Đến năm 2013, 2014 gì đấy nó hỏi mình một câu " A có thương em không, nếu thương thì e đợi a học xong 2 đứa mình quen nhau, còn ko em về cưới ck".
Mình tưởng nó nói đùa, 2 tháng sau nó lấy ck thật ( ko phải nó quen ng khác, mà 2 gia đình mối 2 đứa cho nhau) nó nhấm mắt xuôi tay cưới luôn, ai nó cũng mời, riêng mình nó không mời. Một thời gian sau vì vk ck k có tình yêu nên cuộc sống nó đâm ra chán nãn.
Mình thì mừng lắm vì nghĩ nó có gia đình yên ổn rồi không làm phiền mình nữa, vì mình sợ cái tình cảm nó dành cho mình lắm rồi..Nào ngờ :((..
Tiếp đi fen. :shame:

TNLPK

Reaction score
1
Feel_the_beat said:
Tiếp đi fen. :shame:
Chuyện dài lắm thim ơi.

Sau cuộc hôn nhân không tình yêu như trả thù cái tình yêu nghiệt ngã nó dành cho mình.
Mình không rõ nó sống như thế nào, nhưng bẵng thời gian sau nó vẫn nt cho mình, mỗi lần nó buồn hay tâm trạng gi đấy thì nó cứ đi kiếm mình tâm sự dù những tin nhắn mình gửi lại rất hơi hợt, cụt ngũn kiểu như không muốn nói chuyện nhưng nó vẫn bền bĩ.
Mình chẳng hiểu nổi trên đời này lại có người con gái xinh đẹp mà lại tự tình và có một tình yêu mãnh liệt như nó, tự bản thân nó vì yêu mình mà tự nó làm nó khổ...
Có lẽ mỗi ngày trôi qua là những ngày trưởng thành hơn, nên những tin nhắn ấy thưa dần thưa dần đi và những ký ức về nhau nó cũng dần nhạt nhòa và mờ đi, em nó ko nhắn tin cho mình nữa, còn mình thì từ lâu đã không quan tâm đến cuộc sống của em nó nữa.
Rồi một ngày mình biết em tin nó ly dị ck nó, lúc đó e nó đã có 1 đứa con gái, giờ con gái nó cũng lớn rồi, em nó giờ đang là singmom đậm đà, nét như sony và rất xuất sắc kkkk.
:byebye::byebye: