avillic

Reaction score
3

TNLPK said:
Ngày xưa mình có con bé nhà giàu, xynh lắm (giờ thì càng đẹp xuất sắc), mỗi tội em hơi lùn. E nó thương mình tưởng chết đi sống lai, thương đến nỗi mà mình phát sợ luôn.
Phải gọi là điên cuồng, nó thương mình tư năm cấp 2, cấp 3, đến khi lên đại học nó vẫn thương.
Đến năm 2013, 2014 gì đấy nó hỏi mình một câu " A có thương em không, nếu thương thì e đợi a học xong 2 đứa mình quen nhau, còn ko em về cưới ck".
Mình tưởng nó nói đùa, 2 tháng sau nó lấy ck thật ( ko phải nó quen ng khác, mà 2 gia đình mối 2 đứa cho nhau) nó nhấm mắt xuôi tay cưới luôn, ai nó cũng mời, riêng mình nó không mời. Một thời gian sau vì vk ck k có tình yêu nên cuộc sống nó đâm ra chán nãn.
Mình thì mừng lắm vì nghĩ nó có gia đình yên ổn rồi không làm phiền mình nữa, vì mình sợ cái tình cảm nó dành cho mình lắm rồi..Nào ngờ :((..
:doubt::doubt::doubt:

avillic

Reaction score
3

duymanh777 said:
sang nhà hàng xóm thấy cảnh này mà éo le cho anh bạn quá :sosad::sosad:
Ảnh
Tôi tưởng anh phải chụp thằng bạn đang nuôi con anh chứ :angry:

thiendiet

Reaction score
0
Nhớ logout ra nhé. K tối ngủ vợ nó check đt thấy post nói xấu nó nó lại đánh cho, vặn ngón tay cấm chơi đt.

via vozForums for iPhone

owts

Reaction score
0
Tao ở nhà tao. Nấu cơm chính trong nhà. Có khi ngày rửa bát 1-2 lần thấy có vấn đề đếch j đâu. Rỗi dãi thì chơi với con. Mie, mình như này mà ở nhà vợ chắc khối chuyện để nói. Suy cho cùng, cùng một nội dung nhưng trong hoàn cảnh khác nhau nó sẽ thành câu chuyện khác nhau.

via vozForums for iPhone

mr.duyhai

Reaction score
0
owts said:
Tao ở nhà tao. Nấu cơm chính trong nhà. Có khi ngày rửa bát 1-2 lần thấy có vấn đề đếch j đâu. Rỗi dãi thì chơi với con. Mie, mình như này mà ở nhà vợ chắc khối chuyện để nói. Suy cho cùng, cùng một nội dung nhưng trong hoàn cảnh khác nhau nó sẽ thành câu chuyện khác nhau.

via vozForums for iPhone
chuẩn mai fen. đi làm về thỉnh thoảng vẫn nấu cơm làm việc lặn vặt quét nhà đổ rác, :gach: may mà ở nhà mình và nhà vợ không giầu. không mà ở nhà vợ thì lên voz cụng thành thằng bạn em chu gậm chạn xuốt ngày vợ mắng

nhakhaocohoc

Reaction score
0
Cái nhục của anh chỉ là nhục ảo, còn sự gato của xã hội là thật, anh lăn tăn làm gì.