Chọn mua VGA giữa thời loạn lạc

Dogtor

Reaction score
0
Freelancer2602 said:
Chụy Sỹ cũng lập thớt bên này à.:beauty:
Bản Armor thì nó tản nhiệt kém hơn bản 3 fan mà bác.:adore:
hỏi bên này nó truẩn hơn mà

kém thì đúng là kém hơn thật cơ mà cái này để fan auto nó sida lắm bác. temp lên tận 83 độ thì hơi bị xoắn. kéo fan lên 70-100% thì rú to mà đc cái mát mẻ

briankaka

Reaction score
0
Dogtor said:
đến giờ mình mới cảm thấy mình hơi f*cked up bác ạ
con armor mình mua về cái ống tản nhiệt màu trắng (chuẩn mợ nó là éo phải ống đồng rồi), lúc xem hàng cứ nghĩ là ống do MSI thiết kế nên tạm chấp nhận.
về chơi game full load lên tận 83 độ

có thể do cái case mATX của mình nó tù túng nên hơi nóng hơn nhưng mà để nóng đến mức thế kia thì lại là chuyện khác
nên bác cho mình hỏi em hàng bác về dinh thế nào ạ?
test Furmark tối qua 10p, nhiệt độ lên 78 fan chạy 89%
chơi game thì chắc khoảng 74-75 độ

con RX580 lúc mới ra đã bị chê nhiều khoảng nhiệt độ rùi bác ơi, phải tản khủng cỡ con Asus RX580 Strix thì mới mát chút được

ống tản nhiệt màu trắng là do hãng mạ niken đó bạn ơi, để ống đồng mà không mạ là nó dễ bị rỉ nếu ko giữ kĩ

quynhtrang2404

Reaction score
0
Mình bán cho bạn con asus rx 580 này, hàng đào cion, ngày đào 20 tiếng, nhiệt độ 50 độ c, ép xung nhẹ

Sent from Mi Mix 2 using vozFApp

thanh25896

Reaction score
2
quynhtrang2404 said:
Mình bán cho bạn con asus rx 580 này, hàng đào cion, ngày đào 20 tiếng, nhiệt độ 50 độ c, ép xung nhẹ

Sent from Mi Mix 2 using vozFApp
Đào coin mà có vụ ngày đào 20 tiếng à?? Nghe vô lý thế nhỉ ? Đào coin thì 24/24 để tối đa hóa lợi nhuận chứ nhỉ??

quynhtrang2404

Reaction score
0
thanh25896 said:
Đào coin mà có vụ ngày đào 20 tiếng à?? Nghe vô lý thế nhỉ ? Đào coin thì 24/24 để tối đa hóa lợi nhuận chứ nhỉ??
tôi đào giải trí thôi

Mi Mix 2s[/b] using vozFApp[/i]

vietnamabc

Reaction score
2
Dogtor said:
hỏi bên này nó truẩn hơn mà

kém thì đúng là kém hơn thật cơ mà cái này để fan auto nó sida lắm bác. temp lên tận 83 độ thì hơi bị xoắn. kéo fan lên 70-100% thì rú to mà đc cái mát mẻ
Fan Armor mà ghẻ thế, thấy MSI thiết kế đó lên tận 1080ti luôn mà nghi có bị keo lởm hay fan dỏm không đây.

phuhai1983

Reaction score
0
mua bên này thì cứ tâm lý là không cần bạo hành, mua đứt bán đoạn. Cứ tâm lý chảnh ch* là mua thôi, tin học cho người ngôi sao mà

QuynhNhu

Reaction score
0
Dogtor said:
đến giờ mình mới cảm thấy mình hơi f*cked up bác ạ
con armor mình mua về cái ống tản nhiệt màu trắng (chuẩn mợ nó là éo phải ống đồng rồi), lúc xem hàng cứ nghĩ là ống do MSI thiết kế nên tạm chấp nhận.
về chơi game full load lên tận 83 độ Ảnh
có thể do cái case mATX của mình nó tù túng nên hơi nóng hơn nhưng mà để nóng đến mức thế kia thì lại là chuyện khác
nên bác cho mình hỏi em hàng bác về dinh thế nào ạ?Ảnh
Bậy quá, ống tản nhiệt làm bằng đồng, màu trắng là do nó dc mạ nikel lên để chống oxi hóa.
Case nhỏ chơi game load cao mà k set fan cho con vga thì nó nóng phải rồi.
Giờ bôi lại kem tản nhiệt, mở nắp hông ra cho thoáng.
Gửi từ Samsung SM-J320H bằng vozFApp