Chính sách bảo hành VGA iGame Colorful

dductung

Reaction score
0
m150 said:
Bác đang xài con VGA nào? Review cho mình vài dòng về nhiệt độ chất lượng khả năng OC với. Thanks bác.
Mình làm net, con 1050Ti OC sẵn
Thấy ok, VGA chưa hư con nào, trước xài dàn Asus đi bảo hành 2,3 con
Về phía chất lượng thì mình ko đánh giá đc, còn bạn lo bảo hành thì mình đánh giá Colorful ok hơn, dù cảm giác ko chuyên nghiệp bằng asus, gigabyte (bạn thử ghé qua 3 trung tâm bảo hành sẽ hiểu)
Sent from Xiaomi MI 4W using vozFApp

m150

Reaction score
0
dductung said:
Mình mua colorful rồi đây. VGA chưa hỏng, nhưng main thì đi bảo hành rồi: cong chân socket, rỉ khe ram, có côn trùng bám trên main. Hãng hỗ trợ bảo hành đổi cho cái khác :D
Trước mình bảo hành Motospeed ở đây cũng khá hài lòng.
Cứ yên tâm mà mua.

Bác đang xài con VGA nào? Review cho mình vài dòng về nhiệt độ chất lượng khả năng OC với. Thanks bác.

m150

Reaction score
0
dductung said:
Mình làm net, con 1050Ti OC sẵn
Thấy ok, VGA chưa hư con nào, trước xài dàn Asus đi bảo hành 2,3 con
Về phía chất lượng thì mình ko đánh giá đc, còn bạn lo bảo hành thì mình đánh giá Colorful ok hơn, dù cảm giác ko chuyên nghiệp bằng asus, gigabyte (bạn thử ghé qua 3 trung tâm bảo hành sẽ hiểu)

Bạn nói vậy mình cũng thấy có cảm tình với thằng Colorful hơn chút rồi. Hàng điện tử chẳng biết hư lúc nào nên đi bảo hành mà rước thêm bực bội vào người thì rẻ cũng ko ham. Riêng Asus thì mình cũng vừa google ra dc 2 phốt gần đây liên quan tới VGA của nó (mà lại là dòng Strix nữa) nên nói chung... hoang cmn mang :stick:

UzumakiHinata

Reaction score
1
m150 said:
Bạn nói vậy mình cũng thấy có cảm tình với thằng Colorful hơn chút rồi. Hàng điện tử chẳng biết hư lúc nào nên đi bảo hành mà rước thêm bực bội vào người thì rẻ cũng ko ham. Riêng Asus thì mình cũng vừa google ra dc 2 phốt gần đây liên quan tới VGA của nó (mà lại là dòng Strix nữa) nên nói chung... hoang cmn mang :stick:
đồ công nghệ là hên xui. thế thôi, nhiều tiền chưa chắc tốt, ít tiền chưa chắc sẽ dễ hư

Freelancer2602

Reaction score
0
m150 said:
1 phốt là vụ Bảo Râu. 1 phốt là ông mua ở Tân Doanh bị Asus nó đổi cho con VGA cũ đúng không?:adore:

Tyalibaba ver 2

Reaction score
0
Freelancer2602 said:
1 phốt là vụ Bảo Râu. 1 phốt là ông mua ở Tân Doanh bị Asus nó đổi cho con VGA cũ đúng không?:adore:
1 phốt bên anvoz nữa thì phải

m150

Reaction score
0
Freelancer2602 said:
Tyalibaba ver 2 said:
1 phốt bên anvoz nữa thì phải
Vậy là tới 3 vụ :| TTBH của Asus ở Nguyễn Thị Diệu bây giờ cũng ko còn nữa, VGA bị chuyển sang cho CMC với SPC bảo hành. Có vẻ ko sáng sủa mấy :go:

Mà thiệt tình là ko kiếm đâu ra cái chính sách bảo hành của thằng Colorful luôn á :stick:

Freelancer2602

Reaction score
0
m150 said:
Vậy là tới 3 vụ :| TTBH của Asus ở Nguyễn Thị Diệu bây giờ cũng ko còn nữa, VGA bị chuyển sang cho CMC với SPC bảo hành. Có vẻ ko sáng sủa mấy :go:

Mà thiệt tình là ko kiếm đâu ra cái chính sách bảo hành của thằng Colorful luôn á :stick:
Gọi điện hỏi thằng Network Hub đi bác.:sexy:
Hỏi nó bảo hành đổi mới hay sửa chữa?:adore:

k4shando

Reaction score
1
Mua đồ công nghệ, nhất là VGA vs main máy tính thì hên xui bác ơi. Mình xài qua cũng có thể gọi là khá nhiều vga flagship rồi nhưng may mắn là chưa em nào làm sao. Trải nghiệm thì hầm bà lằng từ Asus, MSI, ZOTAC, GIGA

long_pn

Reaction score
0
Freelancer2602 said:
Gọi điện hỏi thằng Network Hub đi bác.:sexy:
Hỏi nó bảo hành đổi mới hay sửa chữa?:adore:
Chính sách bh của NH đây:

Chào bạn ...
Vga colorfu 1050TI 1 Fan ... được bảo hành 4 nam , 3 thang dau tien neu bi loi se doi san pham moi nha ban ...

On Tue, Nov 28, 2017 at 18:01 Long PN wrote:

Xin chào,

Tôi có ý định mua card đồ họa từ Tân Doanh:
Colorful Nvidia Geforce GTX 1050 Ti SI-4G Green MA1V (1 fan)

Vui lòng cho biết chi tiết chế độ bảo hành cho card này. Tìm hiểu trên mạng tôi được biết Colorful có chế độ bảo hành 1 đổi 1, không biết có áp dụng cho sản phẩm này không?

Xin cám ơn,

Long

--
Dear all .
Chào ngày mới!
Rất mong nhận được sự ủng hộ từ Quý khách!
Xin cảm ơn mọi người đã check mail!

----
Thanks & Best regards
--------------------------------------------
Product Manager : Motospeed-Gamdias-Each
Mr.DUY
Mobile: ( 84) 0903.06.47.06 - 0967.32.8898 - 0925.34.35.36-0903.10.42.43
YM : linhkiendellsaigon or vienduyf5a8
Email: [email protected]

THE NETWORK HUB VN CO,.LTD
436A/139, 3-2 St., Ward 12
Dist. 10, HCMC, Vietnam