[Chia Sẻ , Show Hàng] Clashs Of Clans vui chơi mỗi ngày

dearboy_2015

Reaction score
0
Kamikaze* said:
Đây nhé =), không quan trọng nhà bạn cấp bao nhiêu, chủ yếu là phụ thuộc vào nhà thằng bị đánh thôi.

Loot Percentage (If you have 1 million gold in your storages):
  • At Town Hall level 5 you will have 200k of your gold available to attackers (20%)
  • At Town Hall level 6 you will have 180k of your gold available to attackers (18%)
  • At Town Hall level 7 you will have 160k of your gold available to attackers (16%)
  • At Town Hall level 8 you will have 140k of your gold available to attackers (14%)
  • At Town Hall level 9 you will have 120k of your gold available to attackers (12%)
  • At Town Hall level 10 you will have 100k of your gold available to attackers (10%)
Storage CAP (If a you have completely full gold storages):
  • At Town Hall level 6 you will have 200k of your gold available to attackers (standard cap)
  • At Town Hall level 7 you will have 250k of your gold available to attackers (cap 50k)
  • At Town Hall level 8 you will have 300k of your gold available to attackers (cap 100k)
  • At Town Hall level 9 you will have 350k of your gold available to attackers (cap 150k)
  • At Town Hall level 10 you will have 400k of your gold available to attackers (cap 200k)

TH7 mà ở 1k3 trophy thì có mà húp cháo :)). ~1k thôi.
Vậy là khi mình full kho vàng thì số phần trăm khác, chưa full thì số phần trăm khác á bác? :surrender: Còn cái CAP 50k rồi CAP 100k kia là sao nhỉ?? Là mình chỉ mất 200k thôi, còn số còn lại là game tự cho thêm à? :surrender:

dearboy_2015

Reaction score
0
Death.Adder said:
Gần đây ngoài việc dùng King đi farm, mình toàn để nó ngủ :sexy: Chả cần nó def làm gì, chả ăn thua hơn là mấy :rofl: Giờ thì nó giống như con cún bị xích lại quanh cái base của nó rồi :sosad:
Con King mình điều khiển nó như vậy được hả bác? :sexy: Em lên th7 rồi mà cướp hoài ko ra DE để mua king :stick:

Death.Adder

Reaction score
0
dearboy_2015 said:
Vậy là khi mình full kho vàng thì số phần trăm khác, chưa full thì số phần trăm khác á bác? :surrender: Còn cái CAP 50k rồi CAP 100k kia là sao nhỉ?? Là mình chỉ mất 200k thôi, còn số còn lại là game tự cho thêm à? :surrender:
Tỷ lệ bạn ăn cắp được ở kho là số % kia kìa, nó giảm dần khi bạn nâng cấp HT, càng lên cao thì càng lấy ít ở kho hơn, còn lấy ở mỏ thì được bonus:

Cap = Capacity (khả năng tích trữ của kho) 50K ... có nghĩa là được bonus đó. Vậy nên, càng lên cao, rỉa mỏ càng sướng :beauty: Cái này giờ mình cũng mới biết :beauty:

*KimJongUn*

Reaction score
0

Nhà e đây các thím đang gom vàng up 1 tesla lên 8 sau đó up jump spell lên 3 up peka lên 5* r up nốt minion và valk là xong nói chung gần full hết r :beauty:

Milo

Reaction score
0
Trò này đốt thời gian kinh dị, mình quit ngay khi vừa max 9 :)) Bán acc được mấy củ =))

ntnghia

Reaction score
0
ủa bán được nữa hả? mình hall 10, max hết def hall 9, max hết wall 8 bán được mấy củ nhỉ?

Dodge Swinger

Reaction score
1
các bác cho e hỏi tý :
em chơi lúc đầu hơi lỗi ,nên xóa đi và down lại ( đã đăng nhập vào g )
bh chơi lại nhà mới ,kết nối vs g thì nó báo load lại nhà cũ mình chơi
thế bh phải làm ntn hả các bác ? :(

Kamikaze*

Reaction score
0
dearboy_2015 said:
Cái Cap đó là nó so với Standard Cap ở phía trên thôi. Để mình ví dụ như này cho dễ hiểu nhé. Mình đang ở TH10 thì khi mình bị đánh thì nó chỉ ăn được 10% số vàng trong kho của mình (nhưng vì giới hạn là 400k gold nên trong kho mình có 5tr hay 8tr thì nó cũng chỉ ăn được 400k gold là max, tương tự với elix nhé). Bên cạnh đó nó có thể rỉa mine, mine thì tỷ lệ mất cao hơn, đến 50% lận. Nên thường số tiền bạn thấy khi đánh nhà khác là: Số tiền trong kho x %TH đó Số tiền trong mine x 50% 1000g,e(nhà TH) Clan Catsle (thường ít có).

[/IMG]