[Chia Sẻ , Show Hàng] Clashs Of Clans vui chơi mỗi ngày

Quydienlangy

Reaction score
2
Glory to our people said:
Không phải số tiền có theo trong kho và mỏ hả bác :gach:
Không :gach:
Theo tin không chính thức thì sẽ search nhà dao động trong khoảng 200 trophy :D:D:D

Mua_buon_bh

Reaction score
0
Diamon_GTS said:
K tốn 1 xu mua gem bạn ạ. Mình cày FreeMyApp đổi đc 20$ mua dân 5 là hết :byebye:
Thế thì bác cày vãi nhỉ :shame::shame:

Glory to our people

Reaction score
0
Quydienlangy said:
Không :gach:
Theo tin không chính thức thì sẽ search nhà dao động trong khoảng 200 trophy :D:D:D
bậy bạ :gach: nhé, nhà yếu vì kho nó chứa được ít nên nó bị cướp ít, chứ giờ nhà bác chứa được max 8mil bác so với lúc bị cướp khi có 800k thử xem, cứ thích cãi :gach:

[J]un

Reaction score
0
Glory to our people said:
bậy bạ :gach: nhé, nhà yếu vì kho nó chứa được ít nên nó bị cướp ít, chứ giờ nhà bác chứa được max 8mil bác so với lúc bị cướp khi có 800k thử xem, cứ thích cãi :gach:
Nhà hall to cướp nhà hall bé được ít hơn thật nhé :byebye:

Điển hình nhất cứ thử đánh mỗi cái hall bằng hall mình và cái hall bé hơn hall mình là biết :sogood:

Toretto Fast Furios

Reaction score
0
[J]un said:
Nhà hall to cướp nhà hall bé được ít hơn thật nhé :byebye:

Điển hình nhất cứ thử đánh mỗi cái hall bằng hall mình và cái hall bé hơn hall mình là biết :sogood:
cho hỏi mình đang up hall 7 nếu cancel nó có trả lại 1tr2 tiền khi mình up không :adore::adore::adore::adore:

kurotopii

Reaction score
0
Toretto Fast Furios said:
cho hỏi mình đang up hall 7 nếu cancel nó có trả lại 1tr2 tiền khi mình up không :adore::adore::adore::adore:
lên 7 thì cứ triển thôi cancel làm j :byebye:

Toretto Fast Furios

Reaction score
0
kurotopii said:
lên 7 thì cứ triển thôi cancel làm j :byebye:
nghe mấy bác nói là chỉ farm đc ít tiền thấy thốn quá :chaymau::chaymau: chưa up đc gì mà farm ít thì biết làm sao

Death.Adder

Reaction score
0
Toretto Fast Furios said:
nghe mấy bác nói là chỉ farm đc ít tiền thấy thốn quá :chaymau::chaymau: chưa up đc gì mà farm ít thì biết làm sao
HT7 farm sướng lắm. :gach: cứ nâng cấp quân lên trước rồi tha hồ mà farm. Để Trophy khoảng 1000 rồi tìm nhà hoang mà rỉa mỏ của nó. ăn tầm 200K mỗi loại là ấm rồi. sợ ko có builder để mà làm việc ấy :sogood:

aura

Reaction score
0
Đệch mẹ cái bọn lính cùi đánh ko đc 40% để có shield nữa :gach: ăn đc loot rồi thì rỉa nốt cái hall ở ngoài đi vừa đc loot vừa đc cúp :gach: 1 ngày gặp mấy thằng dạng này thì nản vl, vừa mất trap chưa kịp re-arm mà bọn sau nó tới đánh thêm thì mệt :gach: