Chỉ 1 loại thuốc trị mụn, thâm, sáng da dứt điểm dành cho Vozer

poloniex

Reaction score
0
Ngày làm 1 viên acnotin 10, 1 tháng đi lấy cồi mụn 1 lần là hết ah.

Honekawa Suneo

Reaction score
1
hồi còn đói rách xài ba cái nivea, oxy, biore men 70 80k, rửa xong mặt khô hẳn, sạch dầu
nhưng tầm 30p sau dầu nó ra còn dữ hơn, sau này còn nghe nói dùng nhiều sẽ bào mòn da mặt

sau này chuyển qua dùng innisfree, laroche posay các kiểu mới thấm được câu tiền nào của đó. giá cao gấp 2 3 lần nhưng hiệu quả hẳn. mặt ít đổ dầu, bớt mụn, sáng lên dc chút (do mình ko xài kcn vì thấy phiền quá
) nói chung cái gì đắp vào người thì đừng nên tiếc tiền các thím ạ

cuchoadamduc

Reaction score
0
hungfocus91 said:
Nghe thớt giới thiệu thì thấy giống mấy bài thuốc nam bôi mặt, đẩy hết nhân mụn lên và bào mòn da. Có 1 điều kết quà tốt xấu tùy thể trạng mỗi ng mà tác dụng khác nhau chứ k phải ai sài cũng hết, thêm nữa da bị bong mà k biết giữ thì sau này nhẹ thì dính tàn nhang, nặng thì nám mặt. Vozer nào muốn sài thì nên tìm hiểu kỹ chút, chứ đâm lao rồi là k rút đc đâu. Nên nhớ 1 khi da đã mòn thì nó yếu đi nhiều, nhìn thì có vẻ ngon hơn thật nhưng cơ địa ai dễ nổi mụn chắc còn nổi kinh hơn
Sent from Xiaomi MI MAX 3 using vozFApp
Khuyên chân thành :sweat: Tìm hiểu kĩ đã, giữ đầu tỉnh táo vào, k nên nghe theo cảm xúc vội rồi chịu hậu quả về sau. Em không công kích ý kiến ai cả nhưng làm ơn có trách nhiệm 1 tí với da mặt của mình :sosad: ( do em từng bị rồi )
Topic làm tnao để skincare trên voz vẫn có nên các thím có thể tham khảo lại :sweat:

hoangvu2209

Reaction score
1
Vostz said:
Dùng chưa hay lại nói phét đấy ? :chaymau:
Ko phét đâu con rau cũ xài, mặt lúc đầu hơi nứt nẻ chứ lúc sau da lên đẹp vl
Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp

virus001

Reaction score
0
Korean_Boy said:
Thế cái này là như nào bác
Ảnh
Cái này tốt hơn retin a hay retin a tốt hơn. Phân tích lợi hại rõ ràng đi bác :adore:
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
Cùng nồng độ thì cũng như nhau thôi bác. Nó có nhiêu đó thành phần à

virus001

Reaction score
0
cuchoadamduc said:
Khuyên chân thành :sweat: Tìm hiểu kĩ đã, giữ đầu tỉnh táo vào, k nên nghe theo cảm xúc vội rồi chịu hậu quả về sau. Em không công kích ý kiến ai cả nhưng làm ơn có trách nhiệm 1 tí với da mặt của mình :sosad: ( do em từng bị rồi )
Topic làm tnao để skincare trên voz vẫn có nên các thím có thể tham khảo lại :sweat:
Em cũng khuyên các thím giống vậy, cứ tìm hiểu kỹ rồi hãy xài nhé. Thông tin trên mạng rất nhiều. Có thể xin vào các nhóm làm đẹp trên Fb để tham khảo:byebye:

Resa

Reaction score
0
đã dùng retinol là xác định phải theo lâu dài nhé.

Resa

Reaction score
0
virus001 said:
Sao lại phải theo lâu dài hả thím
da mặt mà bác, đâu phải ngày 1 ngày 2 mà cải thiện đc