Chán nản quá các bác ạ, nhiều lúc muốn nhảy cầu cho xong

tungt4m

Reaction score
0
Em cũng đi làm thuê lương 3 cọc 3 đồng
Vừa qua bố ny em bị tai biến, em vai lãi 300 triệu để lo viện phí. Nhưng cuối cùng thì bác ấy cũng k qua khỏi. Cố gắng cày như trâu để trả hết số tiền cả gốc lẫn lãi cũng k đủ phải bán đi nhiều thứ để trả, rồi em gái em cưới phải thằng chồng nghiện ngập... rất nhiều chuyện nữa mà không có tiền thì chỉ bất lực.
Em mới chay 1 vòng thành phố, dừng lại ngay cây cầu nhìn xuống mà khóc cạn nước mắt, ngồi ở lan can cầu ngủ quên...có mấy anh côn a đến gọi kt giấy tờ.
Em ngồi viết những dòng này mà nước mắt chảy ướt cả bản phím.
Giờ em đã hiểu vì sao người giàu thích làm từ thiện. Em cũng ước mơ giàu thật giàu làm từ thiện để thế giới này không ai phải khổ vì thiếu tiền.
:sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:

loveballad

Reaction score
0
tungt4m said:
Em cũng đi làm thuê lương 3 cọc 3 đồng
Vừa qua bố ny em bị tai biến, em vai lãi 300 triệu để lo viện phí. Nhưng cuối cùng thì bác ấy cũng k qua khỏi. Cố gắng cày như trâu để trả hết số tiền cả gốc lẫn lãi cũng k đủ phải bán đi nhiều thứ để trả, rồi em gái em cưới phải thằng chồng nghiện ngập... rất nhiều chuyện nữa mà không có tiền thì chỉ bất lực.
Em mới chay 1 vòng thành phố, dừng lại ngay cây cầu nhìn xuống mà khóc cạn nước mắt, ngồi ở lan can cầu ngủ quên...có mấy anh côn a đến gọi kt giấy tờ.
Em ngồi viết những dòng này mà nước mắt chảy ướt cả bản phím.
Giờ em đã hiểu vì sao người giàu thích làm từ thiện. Em cũng ước mơ giàu thật giàu làm từ thiện để thế giới này không ai phải khổ vì thiếu tiền.
:sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:
s
bố ny mà bác cũng dám vay lãi 300tr để lo à , hơi liều đấy :sweat:thôi đi ngủ đi mai cày tiếp

meohoangsingle

Reaction score
0
à, nếu có ra đi thì mua bảo hiểm nhân thọ để người ở lại khỏi tốn tiền chôn cất.

tungt4m

Reaction score
0
loveballad said:
s
bố ny mà bác cũng dám vay lãi 300tr để lo à , hơi liều đấy :sweat:thôi đi ngủ đi mai cày tiếp
Em xác định cưới rồi ạ. Với lại bác ấy rất tốt, cũng vì nghiện rượu..

tungt4m

Reaction score
0
meohoangsingle said:
à, nếu có ra đi thì mua bảo hiểm nhân thọ để người ở lại khỏi tốn tiền chôn cất.
Dạ cảm ơn anh, em sẽ mua

Cho BecGie

Reaction score
0
Vay 300m lo cho bố người yêu :go:
Bây giờ đòi nhảy cầu này nọ
Thôi nhảy mẹ đi

BlackAnoa

Reaction score
2
Vay 300tr cho bố người yêu :stick:
Em gái cưới nhầm thằng nghiện. :surrender:
Chia buồn cùng thím.Ngẫm lại thì câu nói ngu thì chết chứ bệnh tật gì mà chết nó đúng quá trong trường hợp này.

sneder3

Reaction score
0
Đúng là ngu thì chết thật.
Bạn gái nó thấy giờ thành thằng nghèo kiết xác, nó cắm cho cái sừng nữa nhảy luôn quá .

via vozForums for iPhone