Chán nản có nên nhắm mắt đưa trym :sosad

Captain_US

Reaction score
0
zdismenoz said:
ai cũng muốn vậy cả nhưng đến cái tuổi này cảm thấy có trách nhiệm hơn thiếm à. đền khi cha già con mọn mới tính à thiếm :sosad:
Xoắn éo gì. 30 ha 35 hẵng đẻ thì khi con 18 bác mới 53. Quẩy mạnh

zdismenoz

Reaction score
0
SKT T1 Wolf said:
Biết vậy thì tiến tới luôn đi fence :*

Giờ cũng 30 rồi cũng muốn kiếm vợ để đẻ đứa con chứ sợ sau này rơi vào cảnh fence nói là cha thì già con thì còn nhỏ, nhưng lười tán gái quá, mai mối thì thấy không ổn:sad:
đang phân vân ko biết có nên tiến tới mai mối ko đay :sweat:

TangNgocDiep

Reaction score
1
Tôi 90 vẫn còn muốn chơi bời rau cỏ đây my phone.đang ở bên này cũng có 1 e rau dắt lưng nhưng vẫn muốn thêm nữa đây.vk con j tầm này

gooner.nt

Reaction score
0
zdismenoz said:
Năm nay 28 năm rồi cũng có xíu ngoại hình mà nghe lời voz kiếm chạn kén cá chọn canh quá giờ chẳn dc mối nào cả. Đứa mình dành tc thì cũng sắp về nơi xa rồi, sau nay chắc cũng chẳng còn gặp nhau nữa coi như xong. Ở quê cũng có quen nc vài e 99 2k cũng có ý thích mình một e thì học spa nhà cũng ko dc tốt lắm, còn một 2 gần nhà học tiếng trung. theo các thiếm có nên đưa trym đại thời điểm này hay đợi mối khác ổn định lớn tuổi hơn để tiến đên ạ. Mời các thiếm :sosad: cảm ơn.
cảm thấy được thì tới luôn đi fen,tầm 2-3 năm nữa cưới là đẹp,để tầm 35-40 cưới thì hơi trễ,cảnh cha già con mọt mệt vkl

fRxyz

Reaction score
0
Lấy vợ muộn coi chừng loãng, yếu tinh trùng ko có con đó. Nên cân nhắc đi