[Cảnh giác] vợ mình tự tử vì dại dột vay tiền online

lkl

Reaction score
0
Lâu lâu lại nghe một vụ vợ báo hại tan nát gia sản kiểu này, riết làm sợ lấy vợ vl. Đàn bà lắm thể loại vừa ngu vừa cố chấp.

object_oriented1

Reaction score
1
KingBaccarat2 said:
Nó có hợp đồng hẳn hoi.
Lãi suất có 1,66% thôi.
Nhưng nó có các loại phí .
Cái đấy gọi là lách luật.
Mà luật éo cấm ông à.
Lách luật thì phải sửa lại luật sao cho hết lách

Phải lên tiếng thì người soạn luật người ta mới biết mà sửa luật

object_oriented1

Reaction score
1
lkl said:
Lâu lâu lại nghe một vụ vợ báo hại tan nát gia sản kiểu này, riết làm sợ lấy vợ vl. Đàn bà lắm thể loại vừa ngu vừa cố chấp.
Đàn ông cũng ko kém đâu bác, nhiều thằng nó chơi cờ bạc, cá độ bóng đá dẫn đến nợ trăm triệu, bạc tỷ, gia đình tan nát, li dị.. :chaymau:

dua.chuot

Reaction score
1
Nó lách được luật cho vay, nhưng nó khủng bố tinh thần người ko liên quan cũng là phạm pháp rồi đấy.
Sent from my iPhone using vozForums

lkl

Reaction score
0
object_oriented1 said:
Đàn ông cũng ko kém đâu bác, nhiều thằng nó chơi cờ bạc, cá độ bóng đá dẫn đến nợ trăm triệu, bạc tỷ, gia đình tan nát, li dị.. :chaymau:
Tại mình thì chắc chắn ko báo nhà rồi nên chỉ sợ bị vợ báo thôi :pudency: Mà nhiều bà ra ngoài bị người ta bỏ bả cho rồi tin sái cổ, vay mươn hùn vốn làm ăn như đúng rồi, chồng con khuyên thì ko nghe đến lúc rồi lại về báo nhà mới vl. Có ông cày cả đời, tưởng tới lúc đc an nhàn, ai ngờ bị báo cho một cú, vét hết của cải trả xong vẫn còn phải cày tiếp :surrender:

C50

Reaction score
0
đm tao vay rồi bùng hết vứt sim, 6 tháng này mong tụi nó đến nhà mà đéo có đứa nào mò qua, buồn tay chân quá (tao vay khoảng 10 ứng dụng idong, tdong, doctordong, vdong, mydong....)

C50

Reaction score
0
nhắc lại là vợ thằng thớt đéo phải trả đâu nhé, ko lên CIC và hình thức vay P2P này bùng thoải mái, đéo có chế tài đâu - đây là vau nặng lãi

shimchangmin

Reaction score
0
Nói thì có vẻ hơi ác nhưng thím thử lén theo dõi vợ thím xem,biết đâu là bầy trò gì thì sao,mà sao lúc đầu vợ thím ko xoá app luôn đi,thương vợ nhưng vẫn phải cẩn thận.

ryajautb

Reaction score
35
C50 said:
đm tao vay rồi bùng hết vứt sim, 6 tháng này mong tụi nó đến nhà mà đéo có đứa nào mò qua, buồn tay chân quá (tao vay khoảng 10 ứng dụng idong, tdong, doctordong, vdong, mydong....):look_down:
tự hào vl nhỉ

Zcoins

Reaction score
2
vợ thím ngu vkl.phải vợ em thì tỉnh dậy e lại vả cho thêm nữa.đã ngu còn giấu giếm.
Tụi này nó lách luật.éo sợ đâu.thím ko phải trả nữa kệ cụ tụi nó làm phiền.Thím chỉ lo chống đỡ tụi xã hội đen làm phiền thôi (nhưng tiền trả thì thuê mẹ ng chơi lại,tự tử còn giám thì sợ lz j bọn nó).

via vozForums for iPhone