[cần tư vấn] Em có nên tiếp tục mối quan hệ này không???

thanhnhhp

Reaction score
0
vodafone7100v said:
Nếu bạn ko nghĩ gì thật sự, ở đây là mình nói thật sự nhé chứ ko phải cố dấu đi. Thì cứ bình thường mà yêu, đời có mấy, yêu nhau là cái duyên, đến dc hay ko còn là cái số nên việc gì phải lăn tăn. Cứ nghĩ tới ngày mai ngủ dậy có ng ở bên là d rồi. Còn mấy đứa mà comment bậy bạ thì kệ đi, cứ như mình nói mà làm, đừng lưng lay.
Gửi từ Sony D6503 bằng vozFApp
Vâng em cám ơn bác nhiều lắm
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

thanhnhhp

Reaction score
0
Caulifla said:
Bạn bị ngu rồi.

Nó chia tay nhưng vẫn nhớ nyc chứng tỏ nó còn yêu thằng đó 100% dù ít hay nhiều cũng có luyến tiếc.

Mới quen tí mà nó đã cho bạn địt chứng tỏ nó mất trinh cũng lâu và cũng sành việc này đối với nó k quan trọng.

Cứ tiếp tục như vậy nó k yêu bác mà chỉ là thương hại bác, trả nợ bác khi bác an ủi nó khi nó buồn thôi. Nếu tương lai thằng nyc quay lại hay muốn làm bạn "tình" thì 100% bác đổ vỏ hoặc nuôi con hộ thằng ncy chắc luôn.

Nếu khôn và tỉnh táo nên đặt rõ luật lệ rõ ràng và nói chuyện với nó. Tuyệt đối k liên lạc k gặp lại nyc, cả đời sau này chỉ biết có bác thôi. Nó mà k ngoan cứ mạnh tay dạy dỗ
Gái cũng nghe em chặn hết số rồi fb zalo mocha rồi ạ. Gái có lập trường riêng

thanhnhhp

Reaction score
0
Do_mo_ban_me_no_roi said:
phịch rồi mà đòi ctay sớm thế này thì hơi lo lo. thớt có yếu ko :s
mình cứ tới chịch xong là bền ngay :beauty: sau lâu toàn bỏ vì lý do đâu đâu :canny:
Không bác ơi. Quan hệ thì bọn em mới làm cách đây 1 tuần thôi. Còn lúc đồng ý yêu em thì bọn em chưa làm gì cả. Kể cả cái nắm tay

thanhnhhp

Reaction score
0
phamhoanghg said:
Mình ghét con gái kiểu này. Ko rõ ràng trong chuyện tình cảm, nhưng lại cho phịch. Thế nên thớt nên quen kiểu chơi bời r phịch chứ đừng trông mong gì dài hạn vào mqh này nhé.
Gái rõ ràng mà. Chẳng qua là chưa sẵn sàng dành tình cảm cho em thôi.

Freeze

Reaction score
0
vấn đề rõ ràng thế mà còn phải hỏi: gái không yêu đồng chí nhưng vẫn muốn có người quan tâm chăm sóc để quên nyc, việc nó đối xử tốt với đồng chí chả liên quan. Ca này phải dứt khoát, một là yêu hai là bỏ chứ ko được mập mờ chỉ khổ về sau.

Mr.X 2014

Reaction score
0
grassburn said:
Chẳng qua nó ngứa lờ tìm người cọ thôi.
Vào muộn mất 2 nhịp :ah::ah:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

Reaction score
0
quen chơi xã giao thì ok còn muốn yêu thì xác định xác xuất mọc sừng rất cao vì nó chưa quên được NYC

nanh trang

Reaction score
0
Mình hôm trước bị gái từ chối. Em có ny rồi =)) trong khi nhà nó toàn đánh tiếng để mình vào tán nó, kêu nó bỏ thằng ny rồi, giờ về gần lấy gần là nhất blah blah. Bà già mình cũng vun vào, nào là nó xinh xắn, lại làm bác sĩ, công ăn việc làm ổn định, lại gần nữa. Nghe nói mãi điếc cả tai. :canny:

Hôm nọ nó vào mua hàng nhà mình, đúng hôm mình về quê, mẹ mình lôi lại ngồi kiểu tán gái cho con trai =)) mình xin số, chắc nó ngại mình mất mặt nên cho số :lmao:. Về nhà mình nhắn thẳng anh ko muốn mất tgian của cả 2 nên nếu em vẫn đang có ny thì nói với anh nhé, anh rút lui đỡ khó xử cho e. Nó bảo vâng ạ, em có ny rồi :lmao: :lmao:thế là mình chụp cái ảnh gửi cho u, chưa thấy nhắn lại =))) Đời còn dài, gái còn nhiều. Yêu đến mấy cũng ko làm thằng thứ 3 hoặc kẻ thay thế :go: quan điểm của em :go:

YeuKhong_MaNhin

Reaction score
0
Được chịch free là được rồi, đòi hỏi đéo gì nữa :sexy: Còn không lâu dài được thì bỏ yêu con bé khác, thiếu đéo gì :doubt:

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

Doctor.Thanh

Reaction score
0
vodafone7100v said:
Tâm lý của bạn bây giờ " sẽ tiếp tục vì tin sẽ thay đổi dc suy nghĩ và tình cảm của gái "
Lời khuyên " Nếu bạn ko có suy nghĩ ghen với nyc của bạn gái bạn thì cứ tiếp tục, nhớ là ko ghen hay khó chịu nhé.
Còn nếu bạn khó chịu hay ghen hoặc buồn khi nghĩ về việc bạn gái bạn còn yêu nyc thì nên bỏ đi vì mình chắc chắn sau này ko đi tới đâu hết. Bạn sẽ mệt mỏi, đa nghi bạn gái, rồi dằn vặt khó chịu đênw mức bạn gái ko chịu dc nữa rồi cãi nhau...

Gửi từ Sony D6503 bằng vozFApp
chứ không phải là hằng đêm dằn vặt khó ngủ:pudency:. Rồi lại phải lấy ảnh của ẻm ra quay tay đến sức tàn lực kiệt. xong lại lùi lũi chia tay:sosad::sosad: