Cần tìm 1 nơi để tĩnh tâm tại miền trung

WildForest

Reaction score
0
Manners _Maketh_Man said:
Chào các bác :adore:

Chả là dạo này công việc mệt mỏi, muốn làm 1 cái gì đó mới mẻ, reset lại bản thân nhưng ở nhà thì mình không tập trung hay làm gì được :sweat:.

Mình đang muốn tìm 1 nơi vắng vẻ ở miền trung, gần biển hoặc núi cao càng tốt, cần yên tĩnh để mình tập trung, sắp xếp và lên kế hoạch cho thời gian sắp tới.. Ở tầm 1 tháng. Các bác có biết nơi nào được không giới thiệu mình với :byebye:

Chi phí tầm 10tr đổ lại thôi ạ, nơi nào cảnh đẹp tí để hôm nào buồn chán mình còn vác xe lượn lờ được các bác nhé :adore:
Sắm bộ đồ nghề đi cắm trại ngủ rừng hẳn 1 tháng đi rồi mình chỉ

10 củ cả tiền đồ nghề, ăn ngủ nghỉ, vé máy bay dư sức nhé

Vilking

Reaction score
0
anhdapchai0122 said:
Thím search trại giam nghĩa an, cam lộ, quảng trị nhé :shame:
View núi thoáng mát, thưa người, xa thành phố, cuộc sống lành mạnh, tha hồ tĩnh tâm.
Có đồng phục riêng, cơm nước ngày 2 lần. :gach:
:gach::gach::gach:

Do You Know

Reaction score
0
zzchaolegionzz said:
Nghe đồn Bạch Mã lạnh như Đà Lạt. Thím nào đi rồi làm bài review cho anh em với.
Lên đó không khí lúc nào cũng ẩm ướt, nên lạnh cũng dễ hiểu, cơ mà đi mùa hè nắng nóng thì chỉ có mát thôi chứ không lạnh

Manners _Maketh_Man

Reaction score
0
botgiatviso said:
Phan Rang có biển có núi, thành phố nhỏ ít dân, đồ ăn rẻ.

via vozForums for iPhone
Bác có địa điểm nào cụ thể không cho mình xin với :adore:

anhdapchai0122 said:
Thím search trại giam nghĩa an, cam lộ, quảng trị nhé :shame:
View núi thoáng mát, thưa người, xa thành phố, cuộc sống lành mạnh, tha hồ tĩnh tâm.
Có đồng phục riêng, cơm nước ngày 2 lần. :gach:
:gach::gach::gach:

lieuho said:
Đảo Lý Sơn

Gửi từ Sony G3226 bằng vozFApp
Mình cũng đang nghiên cứu 2 đảo là cù lao chàm với lý sơn đây bác, nhưng mà buồn cái là ra đảo thì không mang đc xe máy ra, tại mình muốn mang moto ra buồn buồn xách xe đi dạo nữa :beauty::beauty:

WildForest said:
Sắm bộ đồ nghề đi cắm trại ngủ rừng hẳn 1 tháng đi rồi mình chỉ

10 củ cả tiền đồ nghề, ăn ngủ nghỉ, vé máy bay dư sức nhé
Hix, mình ngủ lều không đc bác ơi, đi chơi mấy đứa bạn rủ ở bungalow cũng không ngủ đc, kiểu như ngủ phòng ngủ xây nó quen rồi ấy, kể cả đèn ngủ màu vàng ngủ cũng không đc :pudency::pudency:

langthangdaydo

Reaction score
0

Chả là dạo này công việc mệt mỏi, muốn làm 1 cái gì đó mới mẻ, reset lại bản thân nhưng ở nhà thì mình không tập trung hay làm gì được :sweat:.

Mình đang muốn tìm 1 nơi vắng vẻ ở miền trung, gần biển hoặc núi cao càng tốt, cần yên tĩnh để mình tập trung, sắp xếp và lên kế hoạch cho thời gian sắp tới.. Ở tầm 1 tháng. Các bác có biết nơi nào được không giới thiệu mình với :byebye:

Chi phí tầm 10tr đổ lại thôi ạ, nơi nào cảnh đẹp tí để hôm nào buồn chán mình còn vác xe lượn lờ được các bác nhé :adore:
Leo núi hoặc ra đảo nhé thím. Phú Quý hoặc Côn Đảo tuyệt vời luôn, yên tĩnh, nhẹ nhàng, Lý Sơn thì hơi đông đúc, ồn ào quá, Tháng 3, 4 là thời điểm biển êm, ko say sóng. Nếu thím cần thông tin hay tư vấn gì thì inbox em :byebye:

Nuong tu

Reaction score
0
mùa này đang mưa đi miền Trung làm gì, chờ qua tháng 4 tháng 5 mát mẻ chút, tha hồ lên rừng xuống biển, mùa này mà còn đi Huế thì cái quần phơi 2 tuần cũng chưa khô.

QuangTu90

Reaction score
0

Refresh thì nhiều chỗ lắm chứ còn reset thì bác cứ làm tại nhà đi đâu cho tốn kém ra đằng nào chả vào thùng

Nick.Thu.4

Reaction score
1

ở 1 tháng hết 10tr luôn à :sexy: