Các vOzer nên sắm cho mình 1 chiếc đồng hồ

JayBk

Reaction score
0
Mua đồng hồ ở đâu?
1/ Mua online
Ưu điểm:
Giá ngon, máy chính hãng (>90%)
Nhược điểm:
Ko có bảo hành của hãng nhé, chỉ có bảo hành của website jomashop.
Thời gian xuống tiền, rồi chờ đợi chắc mất 1-2 tuần
2/ Mua trực tiếp các cửa hàng phân phối
Ưu điểm: máy chính hãng 100%, bảo hành 2 năm, hỏng hóc gì mang ra trung tâm là xong
Nhược điểm: đắt hơn so với xách tay ~2 triệu gì đó.

Mua đồng hồ nên rất cân nhắc, nếu các bác tài chính ít mà muốn máy ngon thì cứ mua trực tiếp từ jomashop rồi nhờ xách tay hộ từ mỹ về VN (quan điểm cá nhân), còn nếu >10-20 triệu thì nên ra trực tiếp các cửa hàng phân phối mua cho an tâm

tuần trước tớ mua đồng hồ, tớ cân nhắc rồi cuối cùng chốt mua ở cửa hàng phân phối

Anhlinh900

Reaction score
0
Silverlance said:
Cảm ơn thím, đợi tháng sau có lương mua :beauty:
có thym ở f207 tay cũng 15 đeo cái mua bên e như này thím vào thớt đh đó mà tham khảo

chuanghiratenacc

Reaction score
0
Các thím cho em hỏi, có kiểu nào cắt được cái dây này, hay có cái khoá nào ngắn hơn cái khoá này không các thím, tặng valentine xong tay nó nhỏ quá tháo hết mắt ra mà vẫn lỏng, nó bảo nó thích cái này nên cũng không muốn bán hay đổi cái khác :stick:, chả lẽ cho nó ăn cám cò cho nó béo lên :sosad:

Gửi từ khi gõ phím xong bằng vozFApp

Anhlinh900

Reaction score
0
chuanghiratenacc said:
Các thím cho em hỏi, có kiểu nào cắt được cái dây này, hay có cái khoá nào ngắn hơn cái khoá này không các thím, tặng valentine xong tay nó nhỏ quá tháo hết mắt ra mà vẫn lỏng, nó bảo nó thích cái này nên cũng không muốn bán hay đổi cái khác :stick:, chả lẽ cho nó ăn cám cò cho nó béo lên :sosad:

dòng ak này tay bé thì bó tay bác nhé:beauty:

chuanghiratenacc

Reaction score
0
Anhlinh900 said:
dòng ak này tay bé thì bó tay bác nhé:beauty:
Thế là bắt nó ăn cám cò cho béo lên hả bác, chứ thay dây khác nhìn chán đời vl :sosad: