Các thím ngày xưa chơi võ lâm 2 như nào nhỉ

aauto123

Reaction score
0
Thich Mai Que said:
Gặp pro Vđk khó ăn lắm, trừ khi túm lưới xong choáng được shock 2 hit oẳng nó thì ăn còn không nó vờn cho khó chịu kinh người :gach:
tưởng bác này chơi tld mà nhi?:sweat:

bo_tha_ya

Reaction score
0
4 thằng chiều nào cũng kêu học thêm mà thực ra không có học đi nét cày, đi kiếm bọn trồng cây bát nhã cướp vui

ShyBoy.94

Reaction score
0
xưa chơi quán nét, lâu lâu gđ lên gọi về, giờ nghĩ lại cũng vui, chủ quán 7h mở quán thì nguyên đám trẻ con 6h30 đến chờ

kiz7dn

Reaction score
0
hongchuyenf17 said:
thời đó nhà nghèo ko có tiền nạp giờ chơi nên chơi con gdt 54, đeo giảm cấp cái thương sm 5x pk sướng vkl. thằng bạn chơi vdk rủ solo. nó làm cái tường kiếm rồi đứng sau cái tường đó, mình bôn lang 1 phát nó chết luonn :beauty:
Bây giờ thì k biết chứ hồi đó vđk làm gì có tuổi với dgt, mình ép 54 mà đập thằng vđk kia lên xuống ruộng từ 5x đến 7x :rofl:rofl: chỉ đến khi nó lên 74 thì đánh nó bị kháng thì mới đánh đc mình :rofl::rofl: à mình đeo đồ đc set 6x nhé, mà giờ chả nhớ set gì:sweat:
via vozForums for iPad

Mr. Cloud

Reaction score
1
minhh said:
TLQ bá khi đánh chiến trường hay team gì đó, người ta đang đánh nhau, nó chạy tới đá hết khí rồi thôi. chứ mà solo TLQ yếu bm, hết khí mà người ta ko chết thì nó bị hành lên bờ xuống ruộng :sweat:
Solo nó cũng ko yếu lắm đâu, nó chỉ ngán vài phái thôi.

Tính ra con DGC toàn diện nhất, solo hay hội đồng gì cũng bá.

giangvo200837

Reaction score
0
Mr. Cloud said:
Solo nó cũng ko yếu lắm đâu, nó chỉ ngán vài phái thôi.

Tính ra con DGC toàn diện nhất, solo hay hội đồng gì cũng bá.
Con DGC thì mình cầm con TLĐ chấp 3 mạng vẫn ăn nhé :"> chỉ một combo

love_money$_$

Reaction score
0
potay185 said:
xưa nhớ cầm cbq hài vcl
cái thời mà skill 55 theo 1 hướng gom thấy mẹ xong con đĩ dgt đi ngang qua ủi 1 phát
ai còn chơi thời đó chắc cũng cay dái như mình
đi cái éo gì cũng éo được đi khổ như cờ hó
đúng này, mẹ nó, dame skill 55 hình như là túy quyền thì phải chỉ dồn dame hướng 3h với 9h, kéo quái 1 lúc được vài con đang lựu góc 3h với 9h đề bắn gặp ngay mấy thằng DGT, DGC hay TLQ nó đi qua làm 1 hít thế là xong. Làm cái nv sư môn đánh 50 con quái có khi 30 phút chưa xong, khổ không để đâu cho hết, mỗi cái pk sướng thôi rồi, chả ngán phái nào nếu trình pk ổn :beauty::beauty::beauty:. Gắn bó với cái acc CBQ cũng 4 năm :sosad::sosad: