các bạn vozer "kỳ cựu" vào đây mình xin tí ý kiến

liberia2010

Reaction score
0
2012 thì chắc cũng thuộc hàng trung trung thôi, chả phải kì cựu, cơ mà theo em thấy thì bác tủ nên để song song, ai thích voz tân thì qua voz tân sinh hoạt, ai thích voz cũ này thì sinh hoạt voz cũ

PKLzZ

Reaction score
0
Mấy ông cứ đòi x post mới đc comment, xx post mới được tạo thớt. Cái đấy là vô lý. Rất nhiều người như tôi 6,7 năm chỉ comment có mấy câu thì làm sao mà đủ tiêu chuẩn đc. Đề nghị bỏ ngay cái suy nghĩ này.

via vozForums for iPhone

Vozer 7

Reaction score
0
Cần emoticon cho cái Next với cán bộ crawl hết data từ cái voz này về voz mới đi thì mới xôm tụ được.

eric_ker

Reaction score
0
Thêm mấy cái chức năm giống của voz living đi thím, như là chuyển trang bằng phím "< >" có phím tắt riêng cho F17, F33 cho dễ tìm, thêm emoji vào nữa cho sinh động nha thím tủ, đọc cmt mà không có emoji thì mất đi 50% thích thú rồi :beauty::beauty::beauty:

chuyen_tinh_toi

Reaction score
0
PKLzZ said:
Mấy ông cứ đòi x post mới đc comment, xx post mới được tạo thớt. Cái đấy là vô lý. Rất nhiều người như tôi 6,7 năm chỉ comment có mấy câu thì làm sao mà đủ tiêu chuẩn đc. Đề nghị bỏ ngay cái suy nghĩ này.

via vozForums for iPhone
Thế anh có nghĩ rằng số lượng người tạo nick rồi vứt đó như anh so với số lượng nick clone tạo liên tục spam rồi cãi chửi nhau nó chênh lệch như thế nào ko nhỉ:gach:
1 4rum tạo ra thì họ tính đến số lượt truy cập chứ ko truy cập, truy cập ít thì tính làm cái gì:sogood:

quan021411

Reaction score
0
làm sao làm, giữ những cái đã có là đc rồi mr.Tur, vd như cái giao diện cũ chẳng hạn ::shame:

chick.invincible

Reaction score
0
blackhole200294 said:
góp ý:
f33 = 100-300 post mới đc bình luận (hạn chế các anh vật nhau thua chửi bới bị ban xong tạo clone vào chửi tiếp), 1k post mới đc tạo thớt, post link (hạn chế các anh đú điểm báo khi chưa rõ quy định)
f17, box game, giải trí, xe cộ = 0 post bình luận, 100 post tạo thớt (người muốn tâm sự thì ngta cũng phải sinh hoạt 1 thời gian rồi, để 0 post lại có bọn đa nhân cách lập thớt nhảm)
box mua bán = 10 post bình luận, 100 post lập thớt (tránh bọn spam quảng cáo)
các box còn lại = 50 post mới đc post link, ảnh còn lại thì free
f17 cứ để như cũ đi chứ giới hạn thế này thì bỏ mẹ mấy thằng chỉ sinh hoạt ở f17 như tôi mất :eek:ps:

Ivanka Marie Trump

Reaction score
0
fRzzy said:
giờ vầy...

chuyện chuyển qua cái NEXT là đương nhiên rồi, mọi thứ đã triển khai cả...

quan trọng hơn nữa là mình không cân đối được tài nguyên cho cả hai cùng sống tốt, vừa bóp resource của nó lại để forums cũ chạy khoẻ giờ cao điểm là NEXT toang cmnl =]]

mà bảo giờ đầu tư thêm hệ thống riêng cho cái mới thì cũng vô lý, đồng thời cũng chẳng lấy gì đảm bảo là traffic của cái cũ nó không tăng lên đến ngưỡng của vbb...

chốt lại là phải chuyển, chứ cứ tắt tắt mở mở thụt thò kiểu này trông nó hèn hèn...

nên để cân đối mọi thứ từ lợi ích, thói quen sử dụng, môi trường thân quen lẫn khả năng mở rộng, phát triển nội dung abcxyz... tóm lại là cân đối mọi thứ; thì mình sẽ cần các bạn cho ý kiến về vài vấn đề:

xét duyệt thành viên mới, voz ngưng đăng ký là do quá tải chứ truyền thống không như thế, truyền thống là thành viên mới đăng ký phải đáp ứng một số điều kiện mới hoạt động được ở một số mục (f17, f33...) - quay trở lại truyền thống đó, tiêu chí sẽ thế nào? đề xuất thế này (chỉ áp dụng ở một số mục đặc biệt nha):
  • thành viên mới không được reply vào thread của người khác lập ra, chỉ có thể reply vào thread của chính họ.
  • thread họ tạo mới sẽ phải được duyệt trước khi đăng.
  • sau 10 thread được duyệt sẽ trở thành thành viên bình thường.
cấp bậc thành viên, cái này nhỏ thôi, có thể nhiều người không quan tâm, nhưng thành viên hoạt động đủ lâu sẽ có một cái title khác, thêm vài quyền lợi nho nhỏ?

giao diện,

gì nữa không nhỉ?
mình biết chắc số người thích dùng cái giao diện classic ít thôi, nhưng đúng là có, chuyện này đang triển khai rồi, sẽ có giao diện y như 15 năm trước, cho tuỳ chọn chuyển qua chuyển lại tuỳ thích.

ko ít đâu mod ơi ... đông lắm đấy

nhưng cũng ủng hộ cái mới

nên dùng song song cả cũ lẫn mới nếu mới thực sự tốt thì mọi người sẽ dùng thôi
cái cũ ko nhiều cái hay sẽ bị loại bỏ dần .... mà bài này mấy mod chả rõ quá còn gì ... cho cái cũ sập liên tục chản lại bò sang cái mới thôi :sexy::sexy::gach:

37VN

Reaction score
0
Muốn hỏi ý kiến thành viên kỳ cựu thì phải làm mấy chuyến tàu ra đảo K.I.A chở người về thì mới hỏi dc chứ :bye: