Cả nhà giúp mình tìm chỗ học luyện thi ielts qua mùa dịch bệnh covid-19 này nhé????

maingocgia

Reaction score
10
Một ý tưởng và kế hoạch tuyệt vời sau những ngày nghỉ học , phải không các chế.
Mình cũng đã có Plan rôi, nếu tình hình ổn định sẽ triển ngay . Thật ra thì trong thời gian này chúng mình cần có năng lượng tích cực và một tinh thần vững chắc .Minh sẽ chia sẻ chỗ học av tốt cho bạn sau khi mình học khoảng 1 hay 2 khóa tại trung tâm m học nhé,giờ thì chúng mình cần chia sẻ kinh nghiệm học anh văn để học cùng nhau đi ạ

Cô Bé Mùa Hè

Reaction score
23
Mất gốc phải học lại từ đầu, nhưng học lại như thế nào mà chúng ta không quên nữa. Vì sao chúng ta lại không sử dụng được tiếng anh khi mà chúng ta bỏ ra rất nhiều thời gian và chi phí cho ngôn ngữ này rồi??? bởi chúng ta chưa chọn cách học phù hợp, chưa chọn trung tâm hợp lý và chưa có động lực để học....lúc trước mình học rất nhiều nhưng không giao tiếp được, rất rụt rè...Nay thì khác rồi, sau khi tham gia khóa học tại trung tâm anh ngữ ILI thì mình thấy khác rất nhiều, tự tin hơn, đó là một phần do giáo viên truyền đạt phương pháp và cảm hứng học tập, quan trọng nữa là kết hợp với tự học ở nhà thì level mình mới lên cao được. Lớp mới bắt đầu tại ILI dành cho các bạn yếu, bỏ lâu về tiếng anh, lớp này giáo viên nước ngoài cũng đứng lớp 100% nhưng sẽ có giáo viên Việt Nam hỗ trợ, trợ giảng giúp bạn làm quen nghe nói với giáo viên bản ngữ. Từ lớp Pre trở đi thì 100% giáo viên nước ngoài đứng lớp không còn trợ giảng nữa. Mình thấy bạn bè học ở ILI rất khen về trung tâm này, địa chỉ ILI hơi khó tìm nhưng chất lượng ILI mình đảm bảo với các bạn là TUYỆT VỜI. các bạn cứ đến ILI tìm hiểu thêm nhé.