Bảo hành SSD samsung chính hãng

vuanh1408

Reaction score
0
Chào các bác. Em đang tính mua con SSD nâng cấp máy thì thấy DNT shop bán Evo 850 250gb giá 2tr350 và bảo là hàng chính hãng, bảo hành 5 năm 1 đổi 1 ở VN:sexy:. Như em biết thì hình như hàng chính hãng ở VN phải được dán tem AMC, nhưng hỏi bên DNT thì họ bảo ko có tem AMC nhưng vẫn được bảo hành ở hãng làm em hơi rối :canny: Bác nào rành có thể cho em hỏi chút:
1. Hàng bên DNT có phải chính hãng (ko phải hàng xách tay shop tự bảo hành) ko?
2. Nếu là SSD Samsung chính hãng thật thì bảo hành ở đâu nếu có lỗi
Cảm ơn các bác nhiều :adore::adore:

Reaction score
0
vuanh1408 said:
Chào các bác. Em đang tính mua con SSD nâng cấp máy thì thấy DNT shop bán Evo 850 250gb giá 2tr350 và bảo là hàng chính hãng, bảo hành 5 năm 1 đổi 1 ở VN:sexy:. Như em biết thì hình như hàng chính hãng ở VN phải được dán tem AMC, nhưng hỏi bên DNT thì họ bảo ko có tem AMC nhưng vẫn được bảo hành ở hãng làm em hơi rối :canny: Bác nào rành có thể cho em hỏi chút:
1. Hàng bên DNT có phải chính hãng (ko phải hàng xách tay shop tự bảo hành) ko?
2. Nếu là SSD Samsung chính hãng thật thì bảo hành ở đâu nếu có lỗi
Cảm ơn các bác nhiều :adore::adore:
Quất saiback đi. đọc thần chú em từ voz là được giảm 50k hoặc 100k

Suchiss

Reaction score
0
ssd samsung thì mua chỗ nào rẻ thì mua thôi bạn, vì samsung việt nam không bảo hành ssd, có tem amc đi chăng nữa cũng không được samsung việt nam bảo hành. Mình đã từng mua rất nhiều ssd bên dntshop thấy ok, bản mới, từ 840 evo tới 960 evo pro đều mua ở đây

leon_123

Member
Reaction score
0
DNTShop hình như bán SSD Samsung hàng xách tay, shop tự đứng ra bảo hành thôi.

thanhnt

Reaction score
1
Lỗi ntn thì được bh đổi ngay lập tức nhỉ

Briat1990

Reaction score
0
OhMyGod said:
qua saiback cho an tâm, giá 2450k
Hàng của Saiback cũng đâu có tem AMC tự Saiback bảo hành vậy coi như xách tay, giá cao hơn thì mua đại chỗ rẻ cho rồi. Mà chỗ nào cũng bảo hành 5 năm 1 đổi 1 , rẻ thì mua thôi thớt

dhphucs

Reaction score
0
saiback, memoryzone, dnt... đều do cửa hàng tự bh, chỗ nào rẻ, tiện đường thì mua.

vuanh1408

Reaction score
0
Thank các bác đã tư vấn em. E đã chốt mua ở Saiback ạ. 1 phần vì Saiback ở HN luôn, 1 phần vì tư vấn các thứ cặn kẽ dễ hiểu. Hôm qua e hỏi bên DNT mình ko rành hỏi ko kĩ kĩ chút anh chủ có vẻ ko thoải mái lắm nên thôi qua saiback mua cho nhanh

thanhnt

Reaction score
1
dhphucs said:
saiback, memoryzone, dnt... đều do cửa hàng tự bh, chỗ nào rẻ, tiện đường thì mua.
memo có bán amc, giờ memo chạy khỏi voz roi