HN Bán/GL iPhone 6s Gray 16GB quốc tế

ttm

Reaction score
0
Mình có cái 6s đang dùng. Dùng cũng được một thời gian rồi. Hàng của mẽo (không phải bản bị lỗi vỏ bị bong tróc).
Ngoại hình máy mình ốp full thời gian dùng nên khẳng định máy như lúc bóc từ hộp ra. Nhìn kỹ lắm mới thấy vệt xước. Tiếc cái là không có máy nào để chụp rồi up lên đây :sosad:
Giờ nhu cầu cần dung lượng cao nên muốn bán hoặc giao lưu với 6s 64GB hoặc max dung lượng.
Tết nhất rồi anh em nào có cần hay đổi thì ới mình nhé. :byebye:
Mình ở Hà Đông, Hà Nội
SĐT: O913.148.238
Cảm ơn anh em đã đọc :*
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

ttm

Reaction score
0
:matrix::matrix::matrix::matrix::boss:

fnx

Reaction score
0
Em có con SE 16gb bản Gold Quốc tế mã MLXM2VN/A cần trade, ngoại hình xước dăm nhiều ở cạnh. Có móp nhẹ đủ 4 cạnh. Fullbox, bác thích giao lưu thì inbox em.

ttm

Reaction score
0
fnx said:
Em có con SE 16gb bản Gold Quốc tế mã MLXM2VN/A cần trade, ngoại hình xước dăm nhiều ở cạnh. Có móp nhẹ đủ 4 cạnh. Fullbox, bác thích giao lưu thì inbox em.
Cảm ơn thím nhưng Mình cần trade với 6s trở lên thôi chứ dùng to quen xuống nhỏ không quen. :byebye:

up up up :beauty::adore:

thetoan95

Reaction score
0
Bay chưa bác? Em cũng ở hđ nè, em mua thui chứ k có đồ cho bác trade nha :shame:
Sent from my iPhone using vozForums

ttm

Reaction score
0
thetoan95 said:
Bay chưa bác? Em cũng ở hđ nè, em mua thui chứ k có đồ cho bác trade nha :shame:
Sent from my iPhone using vozForums
Chưa bay bác ơi. Bác có hứng cứ qua xem máy. Nhà mình có bia, chè rịu đầy đủ :dreaming:

ttm

Reaction score
0
changkho291189 said:
Còn đủ phụ kiện không bác thớt ?
CÒn sạc, cáp thím ợ. Tai nghe mình cũng có nhưng mua của 1 bác trên voz này :byebye: