_Kaguya_

Reaction score
0
YangYang91 said:
Chuyện thật mà như đùa các bác ah.

... Điều kiện của em tuy tốt hơn nyc cô ấy về mọi mặt, nhưng người đó lại là bạn thanh mai trúc mã với cô ấy, vô cùng hiểu cô ấy và yêu cô ấy đến mức sẵn sàng hy sinh tất cả. Em đoán là lúc cô ấy PTTM hỏng, gương mặt trở nên xấu đi rất nhiều so với ngày xưa, nyc của cô ấy biết chuyện trước và vẫn chấp nhận ko chê cô ấy.
...
via vozForums for iPhone
Fair enough
Thế lúc bạn cướp cô ta, bạn nghĩ cậu kia sẽ cảm thấy thế nào?

vozer1990

Reaction score
0
Tôi đọc tôi thấy méo giống pttm hỏng tự ti
mà là ngược lại cơ. Tức là đẹp lên nên kiếm mối khác ngon hơn.

Và cũng chả có thằng ny cũ nào ở đây sất. Thằng mới.

OmegaSentinel

Reaction score
0
Cái kết cho những thằng thích xen vào hạnh phúc của người khác

Minhphu_hvcs91

Reaction score
0
Đọc đến đoạn nó quay lại với ng yêu cũ rồi bỏ thím là em biết nó vẫn thích thằng kia, chả qua một lúc rung động thím thôi, thằng kia vẫn làm nó nhớ hoen, kiểu này em cũng gặp trước con ny cũ em cũng thế, buồn mà cay cú lắm, thím đừng nghĩ ko công bằng hay gì hết, đơn giản nó ko thích thím thôi. Cắt mẹ liên lạc luôn, lên mạng ra ngoài tìm đứa khác, kiểu đéo sau này gặp lại nó cũng tiếc thím, hoặc lúc đấy nếu muốn quay lại cũng dễ hơn vì nó thấy thím cũng bất cần nó. Với lại kinh nghiệm của em là có cơ hội gặp nó thím cứ kiểu tưng tửng, mạnh dạn đụng chạm vào, kệ mẹ nó, hoặc nói cứ kiểu trêu trêu lq mấy chuyện xx, mấy đứa kiểu này nó lại hay nhớ những thằng như vậy hoen những thằng hiền ko dám làm gì

Gửi từ Samsung SM-G977N bằng vozFApp

ryajautb

Reaction score
35
Em với bạn gái em ko phải dễ dàng gì mà đến với nhau. Bởi vì khi quen em cô ấy đã có người yêu rồi, chúng em phải đấu tranh rất nhiều và vượt qua nhiều khó khăn mới đến được với nhau.
Đọc đến đoạn này là biết kiểu gì cũng chia tay. Chưa xong vs ng cũ mà dám đến vs ng mới là đủ biết r