bạn em, gái 91 mà hoàn cảnh với yêu cầu thế này có gọi là cao ko?

pauli123

Reaction score
0
MrPhOngTran said:
Riêng cái chiều cao 1m50 h đã đel ngó rồi nhé.
Tôi 92 mới mua cc trả góp ở Hn, thu nhập 1 năm

huahoanghiep

Reaction score
0
Các yêu cầu này thì vozer có thừa mà, học vấn lương cao gấp mấy lần yêu cầu của em ấy lại ế nhiều nữa, giới thiệu nên đây có khi lại là mảnh ghép khít khìn địt.

giaphat71

Reaction score
0
tôi cũng 91 1m76 thu nhập 1xx, nhà đất HN ngàn m2 trung tâm đây mà kiếm gái tiêu chuẩn khá, cùng ở HN đây mà còn chưa đc e nào đây :sosad:, bạn thớt cứ đợi đến lượt tiếp đi:gach:

autoskill

Reaction score
0
l4ulegend said:
Nói thật là gái cấp 3 với cao đẳng hầu hết nghĩ nông bỏ mẹ ra :go:

Ông kia nói đúng đấy, gái đại học nó ăn nói có chiều sâu, hiểu ý hơn nhiều. => tâm sự với mấy em trí thức đấy thích hơn nhiều mấy đứa cao đẳng, cấp 3.
theo tôi thấy thì chuyện ăn nói nó xuất phát từ tính tình, va vấp xã hội là điều kiện cần, còn việc học cao chỉ là điều kiện đủ, tôi có đứa bạn của đứa bạn, cũng làm công nhân, học hết cấp 2, nhưng nói chuyện tâm lý cực kỳ, biết lắng nghe và chia sẻ, do từ nhỏ ba mất, má nuôi học đc hết cấp 2, phải nghĩ để đi làm lo cho 1 đàn em, nên tính tình biết cách đối xử với mọi người, tâm lý khi chăm sóc người khác, biết ranh mãnh đúng lúc, hiền dịu đúng chỗ, xui là tôi có vợ rồi, chứ nếu ko là.............

ngongocloi

Reaction score
0
autoskill said:
theo tôi thấy thì chuyện ăn nói nó xuất phát từ tính tình, va vấp xã hội là điều kiện cần, còn việc học cao chỉ là điều kiện đủ, tôi có đứa bạn của đứa bạn, cũng làm công nhân, học hết cấp 2, nhưng nói chuyện tâm lý cực kỳ, biết lắng nghe và chia sẻ, do từ nhỏ ba mất, má nuôi học đc hết cấp 2, phải nghĩ để đi làm lo cho 1 đàn em, nên tính tình biết cách đối xử với mọi người, tâm lý khi chăm sóc người khác, biết ranh mãnh đúng lúc, hiền dịu đúng chỗ, xui là tôi có vợ rồi, chứ nếu ko là.............
Cái nói chuyện tâm lý với biết lắng nghe nó cũng chỉ là 1 phần thôi. Nó k phải là kiến thức xã hội. Biết lắng nghe nhưng kiến thức ít thì cuộc nói chuyện thì chủ yếu sẽ là giải thích, độc thoại chứ k phải là bàn bạc, trao đổi.

TTN_vOz

Reaction score
0
dung em me nhin kia said:
Tôi có con bạn thân sn 91, cũng ba bốn mối tình vắt vai mà chưa chọn được anh nào vì tiêu chuẩn theo tôi là cao mặc dù chỉ có đúng 1 câu là "hơn nó 1 cái đầu cả về nghĩa đen lẫn nghĩa bóng" :sweat:
Ko lẽ cũng đem nó lên đây rao bán :adore::adore:

via vozForums for iPhone
Cao 1m80 học hàm phó giáo sư hả :shame:

via vozForums for iPhone

killerbee4120

Reaction score
0
T thấy dân HN có vẻ quan tâm tới lương bạn bè đồng nghiệp thế
Lần ra HN đồng nghiệp toàn hỏi lương mình bao nhiêu
Chứ mà ở SG đồng nghiệp rất ít nc về chuyện lương lậu thế nào

dante8x

Reaction score
0
ex mình m63 dân du học, nhà đk ổn, flight attendant lương chắc 25-30 còn lên nữa còn đéo có cái tiêu chuẩn nhà cửa kia, mà ngoại hình nó ăn đứt con hãm lolz mà chủ topic đang nhắc đến đó

t có bà chị, kiếm xk từ chục năm nay rồi, tiêu chuẩn duy nhất có 1 là giỏi hơn nó, ngoại hình bà này thì 4.5 điểm thôi, nhưng ngoại trừ cái đó ra thì khá là ok, mà còn ế xưng ế xỉa đây này, giờ lắm con hãm dẩm lờ lắm, mà cái loại ảo tưởng này thường là đ' thằng nào thèm tán =)) gọi là tiêu chuẩn cho sang mồm. Chứ thiếu mẹ gì e gái xinh xắn dễ thương

inori_aizawa

Reaction score
0
autoskill said:
Đồng quan điểm. 1ng c gái nc có tâm lý, biết đúng sai lễ nghĩa k chủ yếu nằm ở tính cách, cách va chạm cuộc sống.
Đang lam v 1 con trình đh, tn loại giỏi nhưng ra chợ bán hàng từ nhỏ nên đéo khác mẹ hàng cá gì là mấy. :go::go::go: