bác nào chuyên lắp đầu camera e hỏi phát

kyokoyo

Reaction score
0
e lắp con đầu vantech này cũng lâu lâu rồi. h có nhu cầu nâng cấp thêm cam. nhớ ngày xưa của nó chỉ chạy được cam < 1.3mpx thì phải. h mua bừa 1 cái cam vantech nữa cắm vào thì nó có chạy ko các thím???
e hỏi thằng lắp cho e ngày xưa thì dm nó bảo phải thay cả đầu. nói thế thì bằng mẹ nó hòa rồi :gach::gach::gach:

WANWULIN

Reaction score
0
mình thấy giá giờ cũng không cao đâu, nên bạn cứ lắp mới, loại 2.0MP ấy, nhìn cho nó rõ, chứ cam mờ quá bất tiện lắm, còn lắp thì trên voz cũng có 1 bác chuyên lắp

comeback.king3

Reaction score
0
Như mình dùng mấy cam tàu thì thấy như sau: đầu 1.3M thì ko chạy đc cam 2.0M. Còn đầu 2M thì chạy đc 1.3M

kyokoyo

Reaction score
0
WANWULIN said:
mình thấy giá giờ cũng không cao đâu, nên bạn cứ lắp mới, loại 2.0MP ấy, nhìn cho nó rõ, chứ cam mờ quá bất tiện lắm, còn lắp thì trên voz cũng có 1 bác chuyên lắp
nó là hệ thống 16cam kết nối vào đầu tổng thím ah. cao vãi l luôn ý chứ đừng bảo ko cao.
chưa kể lúc đầu lắp thì đồ đạc còn ít. bi h thay cả hệ thống là vcl công sức luôn ý. chưa thèm tính tiền đắt hay rẻ luôn :gach::gach::gach:

WANWULIN

Reaction score
0
kyokoyo said:
nó là hệ thống 16cam kết nối vào đầu tổng thím ah. cao vãi l luôn ý chứ đừng bảo ko cao.
chưa kể lúc đầu lắp thì đồ đạc còn ít. bi h thay cả hệ thống là vcl công sức luôn ý. chưa thèm tính tiền đắt hay rẻ luôn :gach::gach::gach:
Bạn bình tĩnh, hệ thống của bạn là analog hay IP

Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp

ship.nhanh

Reaction score
0
Bác chụp hình con vantech xem là loại NVR hay DVR, model nào thì sẽ dễ tư vấn cho bác hơn, hoặc ko bác google cũng dc, cư theo model mà tìm info
Bác tự mua tự lắm thì cũng ko đắt lắm đâu, hị hị

kyokoyo

Reaction score
0
WANWULIN said:
Bạn bình tĩnh, hệ thống của bạn là analog hay IP

Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp
theo e thì là analog thím ah. có phải IP thì ở đít cam phải có cổng LAN???

ship.nhanh said:
Bác chụp hình con vantech xem là loại NVR hay DVR, model nào thì sẽ dễ tư vấn cho bác hơn, hoặc ko bác google cũng dc, cư theo model mà tìm info
Bác tự mua tự lắm thì cũng ko đắt lắm đâu, hị hị
khó phết nhỉ. sáng e cũng mò trong đầu rồi mà ko có info. chụp mắt cam được ko thím??? chụp đầu thì lại phải lọ mọ thang thiếc các kiểu.
e chỉ biết nó dùng phần mềm QMEYE
mà hnhư NVR là cam IP??? nếu vậy thì hnhu câu trả lời của e như e trả lời bác bên trên. của e là analog. kết nối đầu cam bằng cái cổng như này

vậy thì có lưu ý gì khi mua thêm cam ko???

sgcomua

Reaction score
0
Lấy cái camera cũ xem model là gì tìm xem còn bán trên thị trường ko hoặc tên model đầu ghi rồi lên trang chủ xem nó hỗ trợ công nghệ nào tìm cái tương tự (hiệu khác vẫn được) gắn vào là ok
Đoán giá cho cái camera đời cũ của bạn cao lắm là 800k(mua mới)