caumansia1

Reaction score
0
Mình có con main asrock h110 còn BH do go ra gắn lại làm cong chân sk ko bik có đc BH ko mn

comxi

Reaction score
1
cong chân sk chắc chắn do người sử dụng làm ra -> tất nhiên nó sẽ từ chối bảo hành

lỗi này 99% phải dục luôn main vì ko sửa được

heoavv

Reaction score
0
Cong ít thì tự lấy nhíp nắn lại thôi bác,còn không thì rip nhé vì đây coi là lỗi ng dùng mà

heoavv

Reaction score
0
Cong ít thì tự lấy nhíp nắn lại thôi bác,còn không thì rip nhé vì đây coi là lỗi ng dùng mà

caumansia1

Reaction score
0
comxi said:
cong chân sk chắc chắn do người sử dụng làm ra -> tất nhiên nó sẽ từ chối bảo hành
lỗi này 99% phải dục luôn main vì ko sửa được, mình đã bị rồi nên biết
heoavv said:
Cong ít thì tự lấy nhíp nắn lại thôi bác,còn không thì rip nhé vì đây coi là lỗi ng dùng mà :byebye:
Gửi hỗ trợ BH trả tiền đc ko nhỉ. Có nắn lại r mà ko lên hình

heoavv

Reaction score
0
caumansia1 said:
Gửi hỗ trợ BH trả tiền đc ko nhỉ. Có nắn lại r mà ko lên hình
bác hỏi nhà pp xem,trước đợt fpt còn phân phối asrock thì nó nhận đóng lại giá 10$ đó giờ spc phân phối ko rõ ra sao:beauty:

nvidiano1

Reaction score
0
có nhé bạn, tùy main còn bh hay ko :
Sự thay đổi mới cho chính sách bảo hành của ASRock đó chính là lỗi cong gãy chân socket, trong đó :

Đối với sản phẩm ASRock còn trong thời hạn bảo hành sẽ được tính như sau :

Trong vòng 6 tháng kể từ NSX: sửa chữa, thay thế miễn phí => nếu ko sửa được thì đổi sản phẩm tốt.

Quá 6 tháng kể từ NSX: sửa chữa, thay thế miễn phí => nếu ko sửa được thì trả lại nguyên trạng
Đối với sản phẩm ASRock hết thời hạn bảo hành:

Nhà máy ở Bình Dương sẽ nhận sửa chữa socket với hi phí là $10 => nếu ko sửa được thì trả lại nguyên trạng sản phẩm.

Nếu muốn đóng lại socket ( thay mới socket ) thì chi phí là $20 => nếu ko sửa được sẽ trả lại nguyên trạng sản phẩm.

Với các sản phẩm thuộc diện đổi mới trong vòng 6 tháng đầu thì lỗi cong gãy chân socket vẫn được áp dụng theo chính sách đổi mới sản phẩm.

hsgduba

Reaction score
0
nvidiano1 said:
có nhé bạn, tùy main còn bh hay ko :
Vậy là sau 6 tháng đầu chỉ nhận sửa chữa tính phí. Chẳng bù con main asus mình đang xài lúc trước dùng hơn 2 năm thì tháo ra cũng cong chân sk hãng vẫn nhận bảo hành. Yêu bảo hành asus thế :*

nammoh

Reaction score
0
hsgduba said:
Vậy là sau 6 tháng đầu chỉ nhận sửa chữa tính phí. Chẳng bù con main asus mình đang xài lúc trước dùng hơn 2 năm thì tháo ra cũng cong chân sk hãng vẫn nhận bảo hành. Yêu bảo hành asus thế :*
Ở sài gòn thì ngon, trước phải gửi vào trong đó thay cả cụm socket miễn phí

hsgduba

Reaction score
0
nammoh said:
Ở sài gòn thì ngon, trước phải gửi vào trong đó thay cả cụm socket miễn phí
Đúng rồi bác, đợt đó đợi nhận lại main hơi lâu mình có hỏi thì nhân viên kỹ thuật nói do thay luôn cả cụm sk nên phải đợi linh kiện nhập về, còn nói rõ nếu không phải bảo hành thì sửa dịch vụ phí là 30$