Mặc [Asics corner] - PART 2 - Khoe/Bàn luận/Tư vấn về Asics

Si.perman

Reaction score
0
Ryan T. Gosling said:
cuối năm rồi anh em thớt das nike đông vui nhộn nhạo cả
không còn thanh niên nào ưng retro runner nữa sao :sosad::sosad:
Vẫn còn thím ơi, nhưng mà càng chơi, càng nhiều heat thì lại càng tàu ngầm để cày tiền trả nợ :sexy: So với ngày này năm ngoái thì giày retro đã tăng lên gấp đôi và hơn tháng nữa là kỉ niệm con Salmon 2.0 tròn 2 năm vẫn còn DS, chưa bị mất zin :byebye:

Kuro.B

Reaction score
0
Si.perman said:
Vẫn còn thím ơi, nhưng mà càng chơi, càng nhiều heat thì lại càng tàu ngầm để cày tiền trả nợ :sexy: So với ngày này năm ngoái thì giày retro đã tăng lên gấp đôi và hơn tháng nữa là kỉ niệm con Salmon 2.0 tròn 2 năm vẫn còn DS, chưa bị mất zin :byebye:
Chưa mất zin nhưng mà mốc mũi :shame:

CougarPoint

Reaction score
0
xuc_xich_ran said:
đợi từ hồi Black Friday. Đến giờ mới đc trên chân

Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp
Thiệt hại hết bao nhiêu vậy thím :byebye:

Màu này mình nhìn cũng ưng, đi chắc dỡ dơ hơn đôi của mình :byebye:

Tính rao bán rồi kiếm đôi tối màu hơn mà chắc có duyên với e nó nên e nó ko chịu đi :beauty:

xuc_xich_ran

Member
Reaction score
0
CougarPoint said:
Thiệt hại hết bao nhiêu vậy thím :byebye:

Màu này mình nhìn cũng ưng, đi chắc dỡ dơ hơn đôi của mình :byebye:

Tính rao bán rồi kiếm đôi tối màu hơn mà chắc có duyên với e nó nên e nó ko chịu đi :beauty:
Mình nhờ bạn đặt mua ở eBay UK, nên free đc tiền cân. 6 mấy đồng ý. Về tận chân là 2 củ 71k.

Si.perman

Reaction score
0
xuc_xich_ran said:
Mình nhờ bạn đặt mua ở eBay UK, nên free đc tiền cân. 6 mấy đồng ý. Về tận chân là 2 củ 71k.

Mấy con GR này thím nên canh trên ebay, ratuken hay đợi đợt sale web asics US, AUS thì giá tốt hơn nhiều luôn đó :sexy:

xuc_xich_ran

Member
Reaction score
0
Si.perman said:
Mấy con GR này thím nên canh trên ebay, ratuken hay đợi đợt sale web asics US, AUS thì giá tốt hơn nhiều luôn đó :sexy:
hồi black friday là đặt bên US rồi đó thím, xong shop báo ko lấy đc hàng ở hải quan nên refund. mình lấy bên UK vì có bạn du học ở đó hay tuồn hàng về

razorking

Reaction score
0

Mới mua 2 củ 5, sao nghe bảo asics giờ rẻ rồi mà sao giá vẫn chát vl vậy :sweat: