Mặc [Asics corner] - PART 2 - Khoe/Bàn luận/Tư vấn về Asics

FallenMonk

Reaction score
0

Mới đặt đôi này ở H&T hóng hàng về :gach: bác nào đi đôi này rồi em xin cái review

duchien155

Reaction score
0
Có ai mang respector bị trượt chân như mình không
mình chạy xe số, đôi khi đạp ga bị trượt chân miết vì đế nó khá phẳng. Đi đâu vô những chỗ gạch bóng hay ướt, mình đều đi chậm :surrender: bữa đi xem phim mà đi trễ vô chạy vào sảnh mà mém trượt sấp mặt

Kuro.B

Reaction score
0
duchien155 said:
Có ai mang respector bị trượt chân như mình không
mình chạy xe số, đôi khi đạp ga bị trượt chân miết vì đế nó khá phẳng. Đi đâu vô những chỗ gạch bóng hay ướt, mình đều đi chậm :surrender: bữa đi xem phim mà đi trễ vô chạy vào sảnh mà mém trượt sấp mặt
Sao kì vậy nhỉ? Thường thì đế sneaker nói chung là rất bám nền mà? Còn sàn trơn ướt hay đạp chân ga thì dễ trượt là chuyện bt bác ơi :3
Sent from my iPhone using vozForums

Si.perman

Reaction score
0
echconnay2 said:
thím hay mua ở đâu vậy, giới thiệu e với :gach:
Trước mình hay mua bên OSS Store, rồi lang thang mấy shop VNXK tìm cũng đc kha khá, rồi extra lace cho theo giày, nhưng mà vẫn cảm thấy chưa đủ :stick:

HT Sneaker Shop

Reaction score
0
FallenMonk said:

Mới đặt đôi này ở H&T hóng hàng về :gach: bác nào đi đôi này rồi em xin cái review
Bác inbox fanpage e nhé , Hàng về rùi ạ... :sexy:

razorking

Reaction score
0
Đang có 8tr, có ông nào ở VN nhượng lại squad size 7.5 hoặc 8 không nhỉ hoặc bid stock x có đủ không nhỉ? :stick:

yb123

Reaction score
0
Ryan T. Gosling said:
em bán con này 1m8 ai hứng thú hông ạ :adore:

:adore::adore::adore:
Sneaker da mùa hè đi nóng lắm. Mà còn gì đây, đi êm ko ?

Ryan T. Gosling

Reaction score
0
yb123 said:
Sneaker da mùa hè đi nóng lắm. Mà còn gì đây, đi êm ko ?
hình như thím mới trên trời rớt xuống ạ? :gach::gach::gach:nếu thím hông biết gì về asics thì vô đây chơi cho vui, cũng là biết thêm 1 món ăn chơi, độ êm thì chỉ thua dòng running đế lunarlon của nike hay bọn boost sau này thôi, êm cũng tùy loại, thím so dòng casual với runnin thì nói chi nữa.
màu thì đẹp miễn bàn, mình chụp ánh sáng đèn tuýp, không chỉnh sửa
còn nóng thì mấy ông đi asics trong này quen rồi, thấy bt, thêm tất cơ mà
mình ở miền trung, mang boot bt đường đến trường, cũng ko thấy gì gì lắm :adore: