Anh em xem hộ đây có phải link fake không?

Reaction score
1
Scam rồi bác ơi

Potentially Unsafe

The site has a bad online reputation and may be unsafe.

This site has a poor (26/100) trustworthiness score.

Sent from coconut using vozFApp

Costa

Reaction score
0
traitimlolam said:
Nó vào cửa hàng lấy trộm con 6S plus! Bật chế độ lost mode lên rồi! Nãy tự dưng thấy có tin nhắn hiện người gửi là "Apple" báo vị trí con máy! Muốn xem vị trí thì đăng nhập vào link đó! Bật lên màn hình đăng nhập mình hơi nghi nghi nhưng nghĩ người gửi "Apple" nên đăng nhập vào! Vừa đăng nhập phát thấy bị xoá tìm iphone! Ớ người chạy ra đổi mật khẩu ngay ko thì bay luôn con 7 plus!
Đcm mấy thằng phá khoá icloud tiếp tay trộm cắp! Toàn dân công nghệ cao mới vkl!
Sent from my Facebook using vozForums
Thằng gửi apple là nó gửi về cho bạn qua email hay j:surrender:
Tên miền là gì thế
Gửi từ Bluebird EF500 bằng vozFApp

traitimlolam

Reaction score
1
Costa said:
Thằng gửi apple là nó gửi về cho bạn qua email hay j:surrender:
Tên miền là gì thế
Gửi từ Bluebird EF500 bằng vozFApp
Nó gửi về điện thoại! Hiện luôn chữ Apple ở phần người gửi! Mà sao nó biết số đt vợ mình trong khi mình đặt số mình ở lost mode? Máy tắt rồi sao nó mở đc để thoát icloud?
Phải công nhận thằng nghĩ ra và làm đc trò này giỏi! Thôi thì nó cũng xứng đáng có đc con 6s plus đó!

soneare

Reaction score
0
traitimlolam said:
Nó gửi về điện thoại! Hiện luôn chữ Apple ở phần người gửi! Mà sao nó biết số đt vợ mình trong khi mình đặt số mình ở lost mode? Máy tắt rồi sao nó mở đc để thoát icloud?

Phải công nhận thằng nghĩ ra và làm đc trò này giỏi! Thôi thì nó cũng xứng đáng có đc con 6s plus đó!

Hay người quen lấy :shame:

traitimlolam

Reaction score
1
soneare said:
Hay người quen lấy :shame:
Ko! Có cam quay lại cảnh bị trộm! Quan trọng là thằng mở khoá icloud rất có đầu tư!
Nó lập một tên miền gây nhầm lẫn! Tạo 1 giao diện đăng nhập để lấy pass! Gửi tin nhắn đến số điện thoại mà nó hiện ra người gửi là Apple, chính cái này mới làm mình bị lừa!

traitimlolam

Reaction score
1
sqteppi88 ver 6.0 said:
ngu
Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp
Công nhận mình ngu! Lần thứ nhất để nó hack mất cái đt là đã ngu rồi! Đcm còn để nó lừa xoá mất Find iphone còn ngu hơn cái làm mất!
Đcm mất con điện thoại thì đéo bực mình! Bị nó lừa tắt Find iphone cáu đéo chịu đc! Đm đi làm điếu thuốc hạ hoả đã!

2luavelang

Reaction score
0
Thớt chém gió vãi đái , dcm ông bán iPhone, iPad , đủ loại thế kia phần chữ ký mà ko biết mấy cái này , lol . Xạo vãi

Damn.it

Reaction score
0
traitimlolam said:
Ko! Có cam quay lại cảnh bị trộm! Quan trọng là thằng mở khoá icloud rất có đầu tư!

Nó lập một tên miền gây nhầm lẫn! Tạo 1 giao diện đăng nhập để lấy pass! Gửi tin nhắn đến số điện thoại mà nó hiện ra người gửi là Apple, chính cái này mới làm mình bị lừa!

Cái này không rành với tinh ý là bị lừa ngay, chưa kể mất đt thì cũng mất bình tĩnh hơn nữa

Bọn này thông minh thiệt

traitimlolam

Reaction score
1
2luavelang said:
Thớt chém gió vãi đái , dcm ông bán iPhone, iPad , đủ loại thế kia phần chữ ký mà ko biết mấy cái này , lol . Xạo vãi
Đm! Cứ bán iphone là phải biết hết về iphone à? Việc đéo gì phải xạo? Xạo để làm cc gì! Haizzz! Đang bực mình vkl đây! Đầu óc như ccc!