[Android box] Xiaomi Mi Box 4K Global - Android box giá rẻ,thân thiện,dễ dùng

SogoKu_vn

Reaction score
2
recruit said:
K hiểu sao cái Mibox S 4k có cái bệnh rất ngu là cứ mỗi lần tắt xong mở lên là nó lag k làm ăn gì đc, phải reset lại mới hết mà sao mãi chưa thấy có update fix lỗi này :canny:
update lên 9.0 đi mai fen có người up rồi đó ngon lành, chi tiết google up bằng file zip bỏ vào usb

viettungvuong

Reaction score
0
SogoKu_vn said:
update lên 9.0 đi mai fen có người up rồi đó ngon lành, chi tiết google up bằng file zip bỏ vào usb
Bác có link hướng dẫn không share cho em với ạ, mà update lên có sửa được lỗi voice remote với wifi không ạ ?

dungmax_ver2.0

Reaction score
0
recruit said:
K hiểu sao cái Mibox S 4k có cái bệnh rất ngu là cứ mỗi lần tắt xong mở lên là nó lag k làm ăn gì đc, phải reset lại mới hết mà sao mãi chưa thấy có update fix lỗi này :canny:
Của tôi tắt suốt mà sao không bị nhỉ :shame:
204760

recruit

Reaction score
0
dungmax_ver2.0 said:
Của tôi tắt suốt mà sao không bị nhỉ :shame:
204760
Sao bác hên v. Bản thân mình có 2 cái, hỏi thêm ít nhất 3 người nữa vẫn cái bệnh y chang :sure:

cncg1102

Reaction score
1
recruit said:
nhà e có 1 cái mibox S 4k và 1 cái mibox 4k. cái mibox 4k thì bị lỗi này còn cái mibox S 4k thì ko bị
thím nào biết fix lỗi này ko :sosad:

Bigphuong

Reaction score
0
Ai bị lỗi lag là do ko ngắt điện hẳn khi ko dùng nữa. Lão Đại hqua có live stream nói vụ này nè.

Sent from HMD Global Nokia 3.1 using vozFApp

†h€†ru†h

Reaction score
0
viettungvuong said:
Bác có link hướng dẫn không share cho em với ạ, mà update lên có sửa được lỗi voice remote với wifi không ạ ?
Step 1: Download the pie rom
Step 2: Rename the download file to update.zip
Step 3: Copy update.zip to pendrive formatted in fat32
Step 4: Connect the usb drive to mi box
Step 5: Boot mi box s to recovery
Step 6: Do a factory reset.
Step 7: From recovery mode select update.zip
Step 8: After update is finished you are ready to use Android pie on your mi box
éo thấy file rom ở đâu nhỉ :pudency:

TraDaWifi

Reaction score
0
À bác cho hỏi thêm vụ này nữa, đã kết nối tay T3 với máy chơi đc rồi, giờ mua thêm 1 tay nữa cùng kết nối vào đc ko bác? muốn chơi đối kháng hai người ấy :D
dungmax_ver2.0 said:
chơi bình thường mà. Có tay cầm chưa?
204760